kwa maitaji ya kware mayai na mashine za kuangulia

kwa maitaji ya kware mayai na mashine za kuangulia

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Posts
1,576
Reaction score
2,223
Anaehitaji vifaranga vya kware tuwasiliane tafadhali. Tunasafirisha kwenda popote hapa nchini.
Gharama zetu ni zifuatazo.

Siku moja - 2000
Wiki moja-3500
Wiki mbili-4500
Wiki tatu- 5000
Wiki nne-6000
Wiki tano-7500
Wiki sita-8000

Mayai pia yanapatikana kwa gharama ya 18000 tray kwa mayai ya kula na 20000 tray kwa mayai ya kutotoleshea.

Tuwasiliane kupitia 0755815174
 
kwanini mayai ya kula na ya kutotoleshea yana bei tofauti? msaada please.

je, kuna delivery ya mayai? tray moja? dar
 
kwanini mayai ya kula na ya kutotoleshea yana bei tofauti? msaada please.

je, kuna delivery ya mayai? tray moja? dar


Mayai ya kutotolesha yanahitaji ratio maalum ya mchanganyiko kati ya madume na majike kuakikisha angalau asilimia 90 ya mayai yana mbegu.


Pili ili mayai kutotolesha yalete matokeo mazuri zaidi, ni vyema yasikae zaidi ya siku saba kabla ya kuwekwa kwenye mashine.

Na mwisho mayai ya kutotolesha yanachambuliwa kuhakikisha kila yai liko sawa bila kuwa na ufa. Ivyo bei yake inakuwa juu kidogo.

Tunafanya delivery pia popote hapa nchini. Tunapatikana dar es salaam

0755815174
 
Back
Top Bottom