GreenMkulima Initiative
Member
- Nov 13, 2018
- 20
- 5
Habari wakuu.
Tunayo Soya ya njano tunauza jumla kuanzia Kg 50 Ipo katika ubora mzuri.
Bei na mchanganuo wake
Bei yetu ni Tsh. 1900 kwa kila kg. 1. Kuhusu usafirishaji, bei tajwa ni nje ya gharama za usafirishaji.
Wasiliana nasi kwa mahitaji ya Soya bora. Tupo Arumeru wilayani Meru, Arusha.
Tunayo Soya ya njano tunauza jumla kuanzia Kg 50 Ipo katika ubora mzuri.
Bei na mchanganuo wake
Bei yetu ni Tsh. 1900 kwa kila kg. 1. Kuhusu usafirishaji, bei tajwa ni nje ya gharama za usafirishaji.
Wasiliana nasi kwa mahitaji ya Soya bora. Tupo Arumeru wilayani Meru, Arusha.