Kwa mahitaji ya mashine za kuuzia luku

Kwa mahitaji ya mashine za kuuzia luku

b2d20738b5c91b006cc7dcdea4f88080.jpg
f86f95f8b57d6d2974624ee43b1f2da3.jpg
 
hawaruh
Jamaa ovyo sana. Zamani walikuwa wakituma msg ya kukujulisha kamisheni yako wanaweka na kiwango, siku hizi kiwango hawaweki sijui hadi uulizie, yaani ni usanii mtupu. Ila kuongeza pesa uwe unatumia mpesa ndo rahisi na haina gharama na unaweka na inaingia hapo hapo.
hawarusu uingize laki tano kwa mara moja, na unakatwa sh. mia saba kila unapoingiza hela kwa mpesa, nenda uweke bank napo ukipiga cm wakuwekee wanaweza kukuwekea kesho yake kwa ujumla max anakufa taratibu anaondoka sokoni kama nokia.
 
Boc by now naomba ukiweka bank nitumie receits ya bank kwenye whatsupp no.0672939086 au nipigie mm 0675688791 fasta inawekwa plz
 
Jamaa ovyo sana. Zamani walikuwa wakituma msg ya kukujulisha kamisheni yako wanaweka na kiwango, siku hizi kiwango hawaweki sijui hadi uulizie, yaani ni usanii mtupu. Ila kuongeza pesa uwe unatumia mpesa ndo rahisi na haina gharama na unaweka na inaingia hapo hapo.
Pole inagharama labda wawe wameitoa, mi yangu siku hizi siitumii nikuuzie?
 
Back
Top Bottom