oa usije ukafa huna mkeMbona mnatuuliza uliza mkuu?
Kama nyinyi mmeoa inatosha, mbona ni kama mnajishughulisha na maisha ya wengine....
Kawaulize wale walioungua same, kulikuwa na faida gani ya Yale yote walifanya duniani.Ubatili mtupu
Kuna tofauti gani mkuu,kufa ni kufa tu...uwe na mke,uwe na watoto,uwe na wazazi au usiwe nacho kilakitu bado kufa kupo palepale.....oa usije ukafa huna mke
kweli wewe ukilewa tukuache. Hapa sina cha kukwambiaNipo na shemeji/wifi yenu hapa nawaangalia mabachela wanavyoweweseka na hili baridiView attachment 3397231
Sio kweli mkuu 😃Mlioko kwenye ndoa mnateseka mchana na usiku,tumewaacha mteseke peke yenu.
Mambo kwa ushahidiNi nashindwa kuoa sababu nina uume mkubwa, kila demu nae Pata anasema hauwezi mpini wangu