Kwa kuwa tyson ame..............


P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
200
Points
195
P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
200 195
Wapo watu wengi ambao walikuwa wanajigamba akina tyson kwa kuonesha kwamba wana uwezo wa kufanya chochote katika jambo lolote kama mwenye jina alivyokuwa na uwezo mkubwa katika mambo ya boxing. Sasa tyson mwenyewe abebadili njinsia(amefanyiwa sex reassigment surgery) (amekuwa mwanamke). Je watu wataendelea kujigamba kwamba wao ni akina tyson?
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,453
Points
1,225
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,453 1,225
Mike Tyson hajafanyiwa sexreassignment surgery wala chochote kinacho fana... Hizi ni news zilizo andikwa na baadhi ya website zakipuuzi za habari ikiwa ni copy and paste kutoka newsbiskuit
 
Mnyampaa

Mnyampaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
244
Points
0
Mnyampaa

Mnyampaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
244 0
Mike Tyson hajafanyiwa sexreassignment surgery wala chochote kinacho fana... Hizi ni news zilizo andikwa na baadhi ya website zakipuuzi za habari ikiwa ni copy and paste kutoka newsbiskuit
Hili ni jukwaa la utani mkuu mbona unatoka povu? Usilete umakini kwenye utani jomba!
 
Mto

Mto

Senior Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
170
Points
170
Mto

Mto

Senior Member
Joined Sep 6, 2011
170 170
Mzee Wasira anajulikana kwa jina la Tyson (aka) kwa kuwa alikuwa anatembeza kichapo kwa waandishi wa habari waliokuwa wanamuhoji. Hivi naye ana mpango wowote wa kumuenzi Tyson?
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,822
Top