Kwa kina dada tu; ingekuwa wewe ungefanyaje?


Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Una shosti wako mpenzi; wote mmeolewa na mnaishi vizuri na waume zenu!
Kutokana na ukaribu wenu, waume zenu wamejikuta na ukaribu fulani.

Umepata safari ya kikazi nje ya mji, na umepata room katika hotel nzuri tu! Jioni umekaa kwenye balcony unaangalia chini kwenye garden unamuona mume wa shosti wako na msichana mwingine wakula dinner na mishumaa ikiwaka huku wanashikana mikono kwa mahaba! Moyo ukakulipuka; ukaamua kuchukua camera, akazoom na kuwapiga. Baadaye wakaamka na kuelekeanda ndani (hotelini).

Kumbuka mwanamume hajampa shosti wako reason ya kumdoubt! Maelewano yao ni mazuri tu, kama yalivyo ya kwako!

What is the right thing to do? Both morally and logically?
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Una shosti wako mpenzi; wote mmeolewa na mnaishi vizuri na waume zenu! <br />
Kutokana na ukaribu wenu, waume zenu wamejikuta na ukaribu fulani.<br />
<br />
Umepata safari ya kikazi nje ya mji, na umepata room katika hotel nzuri tu! Jioni umekaa kwenye balcony unaangalia chini kwenye garden unamuona mume wa shosti wako na msichana mwingine wakula dinner na mishumaa ikiwaka huku wanashikana mikono kwa mahaba! Moyo ukakulipuka; ukaamua kuchukua camera, akazoom na kuwapiga. Baadaye wakaamka na kuelekeanda ndani (hotelini).<br />
<br />
Kumbuka mwanamume hajampa shosti wako reason ya kumdoubt! Maelewano yao ni mazuri tu, kama yalivyo ya kwako!<br />
<br />
What is the right thing to do? Both morally and logically?
<br />
<br /
nina ushaur mzur sana, tatizo mi co dada.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
hivi hii simulizi ni ya kina dada tu.........................mbona hata siye twaweza kuchangia tu hapo..................................umetubagua mno..............
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
tunalazimika na Ruta....hebu toeni ushauri wenu
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
hapo unapiga kimya usivunje ndoa mbna hata wewe watu tumekupigia kimya
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,403
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,403 280
ndo mwanzo wa kuvunja ndoa za watu,
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Ninaushauri mzuri kweli ila mm ni MWANAUME
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
tunalazimika na Ruta....hebu toeni ushauri wenu
<br />
<br /
angeenda kuwasalimia tu_haruhusiwi kufanya kitu kingne, kwa wale ambao hawajazaa(hawajabahatika/wameona hiv karibuni) wakipewa fursa ya kufanya uchaguz tena 90% hawatarudiana preta, though wengne ni tabia na wengne mis_satifaction kwny ndoa zao_in short hakuna alphabets au fomulars za utatuz_majority hukimbilia kwa kujikinga kwa kuzishika vilivyo amri za M/mungu kama kuoka na mengne meng lakn pia huko huko utasikia padr/askof anagonga mzigo wako_jambo la msing muombe Mungu ktk sehem ya mtihan wako wa maisha swala hili lisiwemo
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,402
Likes
148
Points
160
Age
35
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,402 148 160
:eek:,mi mwanaume
ngoja nende kweny uzi
mwingine .
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
hivi hii simulizi ni ya kina dada tu.........................mbona hata siye twaweza kuchangia tu hapo..................................umetubagua mno..............
<br />
<br />

Najua mtakachochangia ndio maana naomba kina dada tu! Halafu nini, mkisoma michango hiyo mtakuwa kwenye better position ya kucomment au kujitetea ikibidi! LOL
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Nadhani hayo niliyoyaona nimeyaona kwavile I happened to be there @ that time,so ningeyaachia hukohuko...

kuna siku niliingia duka moja Eastgate mall, na nilimkuta mume wa shosti wangu na mdada mmoja wanafanya shopping ya nguvu na vicheko juu na kupimishana nguo...esp Bra's na G strings

Wakati naondoka yule dada aliniona lakini nadhani hakuwa na kumbukumbu amenionea wapi....

Mimi wala sikumwambia huyo shosti wangu wala sikujishughulisha na hiyo issue baada ya kurudi.

Kuna siku nilialikwa kwenye suprise birthday party ya huyo shosti kama miezi 2 iliyofuata na katika zawadi nyingi alizopatiwa na mumewe ni zile nilizoona zikiwa fitted kwa yule dada, hivyo alienda naye pale ili apate correct wifey fittings na si zaidi

Wakati tumekaa ndio yule dada mfanyakazi mwenzie na huyo mume wa shosti wangu akasema nakumbuka tulionana wkt wa shopping ya hizi nguo na akasema nimekufananisha maana unakuja kwenye clinic kwangu,

Nikajiwazia kama ningemuambia shosti kwanza ningewreck marriage yake, na clinic ingeota mbawa, halafu sikuwa na uhakika anyways.

Mimi nadhani haya mambo si ya kusema, sanasana wa kumface ni huyo mume unamwambia nimekuona...! Ili ajue kuwa next time kinanuka
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
tunalazimika na Ruta....hebu toeni ushauri wenu
<br />
<br />

Preta unataka wakulead? Wewe ndie umemfumania hubbie wa shosti wako! Nini sahihi cha kufanya?
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Thanks Nsiande;
Nimekupata, kwamba muda mwingine things r not the way they look!

Nimeipenda hiyo ya kumconfront mwanamume!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
hapo unapiga kimya usivunje ndoa mbna hata wewe watu tumekupigia kimya
<br />
<br />

Unapiga kimya huku unaona ndoa ya shostito inaingia ibirisi? Huoni ni vyema kumwambia shosti ili ajue what she is into! Ukizingatia anamuamini sana mumewe kiasi kwamba kucheck afya ni kipindi cha kuanza clinic tu!

Na si ajabu amenuaga kaenda kijijini kwa wazazi!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Ninaushauri mzuri kweli ila mm ni MWANAUME
<br />
<br />
Najua ila ningependa kupata mawazo ya kina dada kwanza, si unajua it could be any woman in the position of the cheated wife!
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,941
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,941 280
Natamani nijifanye mdada ili nichangie!!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
mi naona bora kupiga kimya....ili kunusuru ndoa ya watu....na kuepusha uadui....
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,410