Kwa hiyo akimaliza hiyo eda ataolewa tena au?

Kwa hiyo akimaliza hiyo eda ataolewa tena au?

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Posts
26,596
Reaction score
29,525
Najaribu kuwaza hapa hivi sheria inasemaje maana mimi sio mwanasheria,kama mnavyojua Raisi kama ni mwanaume lazma awe na mwenza wake ili kisheria atabulike kulingana na katiba inavyosema ili serikali iwahudumie.na hivyo hivyo kama Rais ni mwanamke lazma awe na mume..sasa kwa upande wa Rais wetu kuondokewa na mwenza je!akimaliza mapumziko ataolewa tena ili kutimiza katiba inavyotaka au?
Nieleweshini pliez!!
 
Tunaendelea kufuatilia mdogo wa marehemu anasemaje!!!
Kama wataruhusu naona vita ilikua kubwa kati ya wasira na warioba!!!
 
Back
Top Bottom