Patience123
JF-Expert Member
- Mar 10, 2013
- 5,092
- 8,788
Wangapi?Mnaumiaga?!
Wangapi?Mnaumiaga?!
What z your size? Small, Medium, Large, Extra Large, Extra Extra Large.Afadhali nimepata kisingizio.
Umewahi kuumia?!Wangapi?
mi siipendi tehHehehehehe
Mbona mnaipenda sasa?!
Hufai wwmi siipendi teh
Hahahahahahahahaaaaa...
Mbuzi akigoma ni habare ingine atoto.
What z your size? Small, Medium, Large, Extra Large, Extra Extra Large.
Ammmmmah!!! Basi sawaHuu uchochezi.
View attachment 448523 kila kitu kibaya ,kila kitu kina athari khaa!!mtuwacheee na style yetu pendwa ukitoka kifo cha mende inakuja dogy style kitu unakisikia mpaka mwishooo
Ngoja tumtafute mwanasiasa machachari akanushe huo utafiti..Sitaki kansa mimi, teh teh teh teeeeeeh!!
Nitakukumbia kwakweli nikatafute dog style nje! napenda niwe nakula kitu mubashara.Sitaki kansa mimi, teh teh teh teeeeeeh!!
Ngoja tumtafute mwanasiasa machachari akanushe huo utafiti..
'Cause siku hizi tafiti zinakanushwa bila tafiti na maisha yanaendelea...
Nitakukumbia kwakweli nikatafute dog style nje! napenda niwe nakula kitu mubashara.