Kwa hili hapana aisee

Kwa hili hapana aisee

Dejane

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Posts
51,118
Reaction score
72,596
Screenshot_2016-12-20-14-08-34-1.png
kila kitu kibaya ,kila kitu kina athari khaa!!mtuwacheee na style yetu pendwa ukitoka kifo cha mende inakuja dogy style kitu unakisikia mpaka mwishooo
 
hahaha...ni hatari.... Wadada watakuambia kuliko kuacha hiyo style ni bora waipate hiyo cancer....
 
Washenzi tu hawa wanataka tukazane style gani sasa

Style zetu pendwa zote wanazitoa kasoro.
 
Huyu waziri itakuwa hakijui hiki kikao kitukufu"....

Vinginevyo angeuweka kapuni huo utafiti wao.

 
Back
Top Bottom