Kwa hali hii ukawa kuweni makini sana

Kwa hali hii ukawa kuweni makini sana

Dr Michael

Member
Joined
Dec 28, 2014
Posts
30
Reaction score
14
jamani hizi ni taarifa za ndani kabsa hili swala la watumishi wa majeshi kupewa amri kutoka mamlaka ya juu kukusanya shahada zao za kupigia kura linaleta taswira gani katika uchaguzi mkuu wa oct 2015.
tuweni makini na serikali inapanga kufanya kitu katika uchaguzi huu ujao.
 
Hizo habari tayari Lowasa anazo na Ukawa timu iko kazini kuhakikisha bao la mkono linaishia bafuni, Lubuva ameshaambiwa kuwa yeye ndiye atayekuwa wa kwanza kwenda the Hague
 
Kuna wakubwa wengine jeshini wameshasema Nchi haiendi upinzani, nina uhakika na ninachokisema nimemsikia mkubwa mmoja wajeshini akisema hivyo
 
Hata huku mitaani kuna watu wanapita wanaomba kuona kadi na kunakili namba n.k. Wanafanya hivyo kwa kusudi la kufanyia nini? Something fishy is going on!!
 
wasiwasi wenu ni kwamba mnajua mtadundwa hivyo mmeanza kutafuta sababu za kontena lenye kura limeingia nchini kupitia mpaka wa Tunduma. Kiufupi mmezoeleka sana hivyo hatuwashangai.
 
Gadaffi alikuwa na the best military in Africa lakini wananchi walipochoka alikiona cha mtema kuni
 
Kuna wakubwa wengine jeshini wameshasema Nchi haiendi upinzani, nina uhakika na ninachokisema nimemsikia mkubwa mmoja wajeshini akisema hivyo

Tunajua kwamba wakubwa wananufaika na mfumo ccm. Lakini kuna wadogo ambao hao ni wengi na hawapo ccm
 
mungu yupo hawezi kuachia haya mashetani yatutawale tena..'eeeh mungu tenda miujiza yako
 
Kuna wakubwa wengine jeshini wameshasema Nchi haiendi upinzani, nina uhakika na ninachokisema nimemsikia mkubwa mmoja wajeshini akisema hivyo

wananchi wakiamua hamna wa kupinga hata hilo Jeshi ni la wananchi
 
Kuna wakubwa wengine jeshini wameshasema Nchi haiendi upinzani, nina uhakika na ninachokisema nimemsikia mkubwa mmoja wajeshini akisema hivyo

Hata Jeshi la Marekani haliwezi kushundani na wananchi wake wakiamua vinginevyo. Juzi tu haoa jeshi la Misri liliishia kupigia salute maandamano ya raia wa nchi hiyo na kuwapa ulinzi. Urusi pia jeshi lake liliwahi kugoma kutii amri ya rais dhidi ya raia na jeshi hilo hilo likamshauri rais kuondoka madarakani haraka ili halu itulie.
Achane na huyo mkubwa njaa ambaye kama ungemsachi lazima ungemkuta na bastora na kadi ya CCM huku akiwa na ndoto kuteukiwa nadasi ukuu wa mkoa au wilay.
 
Gadaffi alikuwa na the best military in Africa lakini wananchi walipochoka alikiona cha mtema kuni

Hao wananchi wa Gadaffi walirubuniwa kama hivi mnavyofanyiwa nyie then wakamng'oa madarakani na kumuua.Sasa hivi wanakiona cha moto kwani nchi haikaliki.Kila kukicha wanakufa baharini kwa kuzama na maboti katika harakati za kuzamia kwenda Ulaya
 
Kuna wakubwa wengine jeshini wameshasema Nchi haiendi upinzani, nina uhakika na ninachokisema nimemsikia mkubwa mmoja wajeshini akisema hivyo

Kama akina nani mpaka waseme hivyo? Kwani wananchi si ndio wenye maamuzi? Enzi ya utawala wa kimla ulikwishapitwa na wakati. Halafu baadae wanalalama kuwa #theHague inalenga waafrika tu.
 
Hao wananchi wa Gadaffi walirubuniwa kama hivi mnavyofanyiwa nyie then wakamng'oa madarakani na kumuua.Sasa hivi wanakiona cha moto kwani nchi haikaliki.Kila kukicha wanakufa baharini kwa kuzama na maboti katika harakati za kuzamia kwenda Ulaya

Shetani mkubwa wewe
 
Kuna wakubwa wengine jeshini wameshasema Nchi haiendi upinzani, nina uhakika na ninachokisema nimemsikia mkubwa mmoja wajeshini akisema hivyo

Unayosema sio kweli unadanganya. Ungefanya utafiti kidogo tu ungejua kuwa ni muongo. Acheni kutumia propaganda kutisha watu. Huyo mkubwa jeshini ni nani asiyejua sheria za nchi? Halafu japa JF mwe makini kwa sbb huwezi jua nani ni nani
 
Back
Top Bottom