Kwa hali hii mishikaki itaisha?


mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
766
Likes
30
Points
45
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
766 30 45
Wadau wenzangu sheria inasema kuwa waendesha pikipiki maarufu kama bodaboda wasibebe mishikaki na badala yake wabebe abiria mmoja lakini naona kama sheria hii haisimamiwi vizuri na wahusika kama ilivyoaagizwa.
Mfano angalia huyu hapa,.
b4ea4a56a2a00d780a9b228c91acb96c.jpg
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,267
Likes
11,770
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,267 11,770 280
Daaah mi nikajua mshkaki mshkaki...... hehehehhe. Ila mshkaki ya kule karibu na ledger plaza bahari beach hotel mitamuu. ..... nitaiibukia mwezi wa nane nikiwa off.
 
Wissman

Wissman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Messages
919
Likes
875
Points
180
Wissman

Wissman

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2014
919 875 180
Kama naona askari kasimama wima hivi
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,680
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,680 280
Kuna wenzao walipandishwa kizimbani huku TEMEKE kwa ajili ya kubeba mishikaki na kutovaa helmet
 
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
1,855
Likes
2,096
Points
280
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
1,855 2,096 280
Daaah mi nikajua mshkaki mshkaki...... hehehehhe. Ila mshkaki ya kule karibu na ledger plaza bahari beach hotel mitamuu. ..... nitaiibukia mwezi wa nane nikiwa off.
Uwe makini na hiyo mishikaki unayoipenda na uichunguze vizuri kama inatokana na wanyama ambao huwa unakula au wale ambao huwa hauli.Utakuja kujuta ukikuta matokeo ni tofauti na taswira ya wanyama uliyojijengea kichwani ni tofauti na wale wanyama ambao ulikua unafikiria kua ndio chanzo cha hiyo mishikaki yako pendwa.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,002
Likes
6,125
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,002 6,125 280
Hapo Nyamongo.. kuna mtu kachonga nyuma ya boda hapo... GONGO hatari sana.. huyo kanyooka si mchezo..!!
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Daaah mi nikajua mshkaki mshkaki...... hehehehhe. Ila mshkaki ya kule karibu na ledger plaza bahari beach hotel mitamuu. ..... nitaiibukia mwezi wa nane nikiwa off.
Ni mitamu kutokana na nature ya mnyama. Ile nyama hata uiunge na chloroquine bado itakuwa tamu tuu. Pole kwa ambao hawaitumii.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,267
Likes
11,770
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,267 11,770 280
Ni mitamu kutokana na nature ya mnyama. Ile nyama hata uiunge na chloroquine bado itakuwa tamu tuu. Pole kwa ambao hawaitumii.
Hahahahahahaa umeipata eeehh mshkaki ile mitamu balaa...... shurtu mate kuntoka hapa..... mdomo ushalowa kwa kuikumbuka tuu.....:p

Nami nazidi kuwapa pole ambao hawaitumii hehehh
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,267
Likes
11,770
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,267 11,770 280
Uwe makini na hiyo mishikaki unayoipenda na uichunguze vizuri kama inatokana na wanyama ambao huwa unakula au wale ambao huwa hauli.Utakuja kujuta ukikuta matokeo ni tofauti na taswira ya wanyama uliyojijengea kichwani ni tofauti na wale wanyama ambao ulikua unafikiria kua ndio chanzo cha hiyo mishikaki yako pendwa.
Weye wala nyama ipi? .....
Ya bata....?
Ya kuku....?
Ya ng'ombe....?
Ya porini. ...?

Halafu nyama ikishatungwa mshkaki utamu wake unazidi ule wa nyama ya mchuzi.......

Kasie.
 
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,304
Likes
123
Points
160
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,304 123 160
naona topic imeshageuka tayari na kuwa ya mishkaki ya nyama.kuna anga nilikatiza,nikaona jamaa anachoma mishkaki ya utumbo wa kuku! hawatupi kitu. all in all,mshkaki ya nyama ya watu wa jumapili na baadhi ya wa ijumaa(maana nawafahamu wachache wanaoitafuna) ni mitamu sana!
 
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
766
Likes
30
Points
45
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
766 30 45
Hapa topic I namaanisha ubebaji wa abiria mmoja kwenye pikipiki.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Wadau wenzangu sheria inasema kuwa waendesha pikipiki maarufu kama bodaboda wasibebe mishikaki na badala yake wabebe abiria mmoja lakini naona kama sheria hii haisimamiwi vizuri na wahusika kama ilivyoaagizwa.
Mfano angalia huyu hapa,.
b4ea4a56a2a00d780a9b228c91acb96c.jpg
1467997608935-jpg.364287
na Kuna bike naionaga Inabeba watoto km 7wa shule
 
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
1,855
Likes
2,096
Points
280
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
1,855 2,096 280
Weye wala nyama ipi? .....
Ya bata....?
Ya kuku....?
Ya ng'ombe....?
Ya porini. ...?

Halafu nyama ikishatungwa mshkaki utamu wake unazidi ule wa nyama ya mchuzi.......

Kasie.
Huwa nakula nyama yoyote miongoni mwa hizo zilizoorodheshwa,lakini niwe nina uhakika kua nyama ninayokula ni nyama inayotokana na wanyama wanaotoa hizo nyama ulizoorodhesha.Sili nyama hovyohovyo kwasababu ya matukio mbalimbali ambayo nimewahikuona yanayohusu uuzwaji wa nyama ambazo huwa sili mathalani MBWA,PAKA et al. kwahiyo kua makini.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,267
Likes
11,770
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,267 11,770 280
Huwa nakula nyama yoyote miongoni mwa hizo zilizoorodheshwa,lakini niwe nina uhakika kua nyama ninayokula ni nyama inayotokana na wanyama wanaotoa hizo nyama ulizoorodhesha.Sili nyama hovyohovyo kwasababu ya matukio mbalimbali ambayo nimewahikuona yanayohusu uuzwaji wa nyama ambazo huwa sili mathalani MBWA,PAKA et al. kwahiyo kua makini.
Asante kwa angalizo
 
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
766
Likes
30
Points
45
mende 2014

mende 2014

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
766 30 45
Kwa kweli sheria iwekwe Kali sana ya kuwabana
 

Forum statistics

Threads 1,236,763
Members 475,220
Posts 29,267,924