Kwa anayehitaji nyumba ya kupanga ubungo

Kwa anayehitaji nyumba ya kupanga ubungo

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Posts
3,922
Reaction score
4,181
Ni chumba na sebule self. Nililipia miezi minne ila nimehamishwa kikazi nataka kuondoka. Utanipa jumla 350,000/= kwa miezi minne ambayo nilishalipia.
Kama unahitaji nicheck 0687 418 218.
 
iko chumba wewe nenda nacho tu huko ulikohamishiwa, kwa sasa hakuna mteja anaeweza fika bei hiyo
 
Ni chumba na sebule self. Nililipia miezi minne ila nimehamishwa kikazi nataka kuondoka. Utanipa jumla 350,000/= kwa miezi minne ambayo nilishalipia.
Kama unahitaji nicheck 0687 418 218.
weka picha plz na ni ubungo sehem gani?
 
Back
Top Bottom