Kuzuia ujenzi wa kituo cha mafuta Lake Oil Mwanza ni hujuma?


Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,332
Likes
5,054
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,332 5,054 280
Wanabodi taarifa ya habari itv imeonesha maafisa wa NEMC Mwanza wakizuia ujenzi uliokamilika wa kituo cha mafuta lake oil kisa ni hatari kwa mazingira. Binafsi nakifaham kituo hicho na nimekiona tangu wanaanza kuchimba na kukata mwamba ajabu siku zote hizo NEMC hawakuona hadi watu mamemaliza wako hatua za mwisho eti ndio wanatutangazia kuzuia sabab ya hatari za kimazingira.

Binafsi nimewadharau sana NEMC kwa hili kwa sabab wanaonekana kufanya kazi kisiasa kwani kituo hicho hakijaota kama uyoga na ardhi hawajaokota tu kuanza ujenzi huo. Huku ni kurudishana nyuma kama nchi na namna hii hatuwezi kufika kwani kituo barabarani kabisa na wamekiona tangu jamaa wanakata mwamba
 
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
825
Likes
288
Points
80
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
825 288 80
Hata wenye kujenga kituo hicho walitakiwa kulijua hilo kama kosa limegundulika unataka liachwe liendelee?
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,776
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,776 280
Wanabodi taarifa ya habari itv imeonesha maafisa wa NEMC Mwanza wakizuia ujenzi uliokamilika wa kituo cha mafuta lake oil kisa ni hatari kwa mazingira. Binafsi nakifaham kituo hicho na nimekiona tangu wanaanza kuchimba na kukata mwamba ajabu siku zote hizo NEMC hawakuona hadi watu mamemaliza wako hatua za mwisho eti ndio wanatutangazia kuzuia sabab ya hatari za kimazingira. Binafsi nimewadharau sana NEMC kwa hili kwa sabab wanaonekana kufanya kazi kisiasa kwani kituo hicho halijaota kama uyoga na ardhi hawajaokota tu kuanza ujenzi huo
Ha ha ha baba umeuaaa... "WAMEZUIA UJENZI WA KITUO CHA MAFUTA AMBAO UMEKAMILIKA." c ndo wanatafuta kick... Wapuuz sana hawa jamaa walikua wapi mpaka ujenzi umefika mbali kiasi kile..
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Kwani mmiliki wa Lake Oil ni nani?

Labda tuanzie hapo ndo tujue kama ni sababu za kisiasa ama la?
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,332
Likes
5,054
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,332 5,054 280
Ha ha ha baba umeuaaa... "WAMEZUIA UJENZI WA KITUO CHA MAFUTA AMBAO UMEKAMILIKA." c ndo wanatafuta kick... Wapuuz sana hawa jamaa walikua wapi mpaka ujenzi umefika mbali kiasi kile..
Yaani hizi siasa sasa zinatupeleka kubaya mkuu...haiingii akilini kabisa...kituo hicho kimejengwa mchana kweupe kabisa mi napendaga kukaa pale Hotel Tillapia kupata drink na unaona kila kitu kinavyojengwa pale kituoni halafu wao wanadanganya umma kinajengwa usiku. Wawajibishwe kwa uzembe hawa jamaa wa NEMC
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,633
Likes
3,484
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,633 3,484 280
Hata wenye kujenga kituo hicho walitakiwa kulijua hilo kama kosa limegundulika unataka liachwe liendelee?
Inaelekea NEMC walitengeneza mazingira ya rushwa kwa sasa wanaona wajikakamue kwani itakula kwao, NEMC watumbuliwe pia kwa kufumbia macho makosa hadi muwekezaji akamaliza ujenzi! Kuna harufu ya mulungula hapo, watumbuliwe bila ganzi! Uzembe kama huo ndio unamfanya JPM kuagiza wataalamu wa IT kutoka Rwanda sisi tunabaki tunalalama tu!
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,332
Likes
5,054
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,332 5,054 280
Kwani mmiliki wa Lake Oil ni nani?

Labda tuanzie hapo ndo tujue kama ni sababu za kisiasa ama la?
Regardless mkuu... Haiingii akilini maana kile kitendo cha kupasua mwamba na kusawazisha kimechukua mda mrefu tu na wao kama kweli wanafanya kazi wangehoji..si hapo kilipofikia inaonekana imebaki kufunga pump tu ndio wanaibuka. Mi kama msaka pesa wa kawaida inaniuma sana...huko ni kutafutana ubaya na watu
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,594
Likes
15,568
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,594 15,568 280
Ndio mjue serikali hailali ila watumishi ndio hulaza kazi za serikali.

Unaweza kutoa rushwa kulinda maslai yako kwa muda mfupi, lakini huwezi kutoa rushwa ili kubadili sheria za nchi zikulinde wewe.!
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,776
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,776 280
Yaani hizi siasa sasa zinatupeleka kubaya mkuu...haiingii akilini kabisa...kituo hicho kimejengwa mchana kweupe kabisa mi napendaga kukaa pale Hotel Tillapia kupata drink na unaona kila kitu kinavyojengwa pale kituoni halafu wao wanadanganya umma kinajengwa usiku. Wawajibishwe kwa uzembe hawa jamaa wa NEMC
Ndo nchi ya mwendokasi hii baba... Haya nyie wa mwanza c wa dar tunasubir utekelezaj wa kupaka rangi zetu nyumba, tunakaz ya kukagua akaunt zetu za mitandao kama tumewah kufollow mashoga ... #nchiyamwendokasi
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Regardless mkuu... Haiingii akilini maana kile kitendo cha kupasua mwamba na kusawazisha kimechukua mda mrefu tu na wao kama kweli wanafanya kazi wangehoji..si hapo kilipofikia inaonekana imebaki kufunga pump tu ndio wanaibuka. Mi kama msaka pesa wa kawaida inaniuma sana...huko ni kutafutana ubaya na watu
For sure mkuu, kuna maelekezo mahala fulani, maana nimemsikia mwanasheria mkuu wa NEMC akisema kwamba wanachosubiri sasa hivi ni saini ya waziri wa mamlaka husika....

Inatia shaka sana.!
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,332
Likes
5,054
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,332 5,054 280
Ndo nchi ya mwendokasi hii baba... Haya nyie wa mwanza c wa dar tunasubir utekelezaj wa kupaka rangi zetu nyumba, tunakaz ya kukagua akaunt zetu za mitandao kama tumewah kufollow mashoga ... #nchiyamwendokasi
Mkuu mi si wa Mwanza kule naenda mara nyingi sana kikazi.. Ndio maana nimeshangaa maana kila nikienda nikirudi nakuta ujenzi unaendelea mchana kweupe kabisa
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,332
Likes
5,054
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,332 5,054 280
Ndio mjue serikali hailali ila watumishi ndio hulaza kazi za serikali.

Unaweza kutoa rushwa kulinda maslai yako kwa muda mfupi, lakini huwezi kutoa rushwa ili kubadili sheria za nchi zikulinde wewe.!
Yatawafika tu....wanakurupuka sana
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,404