Habari zenu wakuu?
Samahani wakuu, naomba mwenye kufahamu jinsi ya kubadilisha au kuweka OS kwenye hizi android devices kama smartphones au tablets naomba unifundishe zile basic stages/Steps katika kufanikisha hilo suala.
Kama ni kwa video au kwa links au kwa maelezo yako binafsi it's okay.
Lengo ni mimi kutaka kuongeza kitu kipya kichwani kwa upande wangu.
Thanks in Advance.[emoji120]
Samahani wakuu, naomba mwenye kufahamu jinsi ya kubadilisha au kuweka OS kwenye hizi android devices kama smartphones au tablets naomba unifundishe zile basic stages/Steps katika kufanikisha hilo suala.
Kama ni kwa video au kwa links au kwa maelezo yako binafsi it's okay.
Lengo ni mimi kutaka kuongeza kitu kipya kichwani kwa upande wangu.
Thanks in Advance.[emoji120]