Kuwashwa kwa ngozi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwashwa kwa ngozi

Discussion in 'JF Doctor' started by Marandura, Aug 27, 2011.

  1. M

    Marandura Senior Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana mmoja rafiki yangu anasumbuliwa na kuwashwa kwa ngozi pindi atokapo kuoga nimemuangalia ana vijipele vidogo vidogo kwenye vinyweleo vya ngozi. Hii ni nini jamani? Na tiba yake
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Sema ukweli wako au ni wewe mwenyewe?
     
  3. M

    Marandura Senior Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Truly ni best yangu ingekuwa mm si ningesema
     
Loading...