Kuwaona Stellenbosch Vs Simba ni Rand 30 sawa na Shilingi 4500 tu

Kuwaona Stellenbosch Vs Simba ni Rand 30 sawa na Shilingi 4500 tu

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
11,452
Reaction score
10,058
Stellenbosch hawana mbambamba wanataka watu wajae uwanjani.

Kiingilio mchezo wao dhidi ya Simba ni Buku Nne Mia Tano ya pesa madafu.

Mchezo huo utapigwa katika dimba bora la kisasa la Moses Madiba jijini Durban.

Simba tujiandae kisaikolojia, kazi itakuwa ngumu japo tutapita
IMG_6490.jpeg
 
Stellenbosch hawana mbambamba wanataka watu wajae uwanjani.

Kiingilio mchezo wao dhidi ya Simba ni Buku Nne Mia Tano ya pesa madafu.

Mchezo huo utapigwa katika dimba bora la kisasa la Moses Madiba jijini Durban.

Simba tujiandae kisaikolojia, kazi itakuwa ngumu japo tutapitaView attachment 3312807
Tuko crew yawatu kama 75 tunaenda kuipanguvu Simba oyaa kitaumana
 
Back
Top Bottom