Kuwalizisha Wanadamu ni kazi sana.

Kuwalizisha Wanadamu ni kazi sana.

doppla2

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Posts
1,393
Reaction score
1,462
Ukiwa mpole sana unaitwa zoba

Ukiwa mdadidisi sana unaitwa mjuaji

Ukiwa mtu wa black and white unaitwa mchuro

Ukiwa na self initiative unaitwa anajipendekeza

Ukiwa smart ( physical and mind) unaitwa unaringa au much know !!!


Wakuu wewe uko kundi gani na unakabilianaje na stereotyping hizo za Wanadamu ????
 
Ni mtu mpumbavu pekee anayefanya mambo kwa kusudio la kuwaridhisha wanadamu
 
Kulizisha=Kuridhisha
Unalinga=Unaringa

Badilisha hayo mawili. Mengine najua ni typo tu.
Kiroho safi tu!
 
Mimi Nina participate character Zote Hapo Juu Na Zaidi Na Still Niko Happy Am Living my Life.
 
Back
Top Bottom