Kuwafukuza njiwa


J

julisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
210
Likes
22
Points
35
J

julisa

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
210 22 35
Habari wana jf

Hapa nyumbani nina banda la uwani ambalo natumia kama stoo sasa njiwa wanaweka makazi yao sehemu ya juu ndani ya fisher board..naombeni njia ya kuwafukuza kwani sijui wametokea wapi na wanachafua mazingira na uchafu wao..
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
145
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 145 160
Njiwa ni kitoweo tafuta mtu awatege, aisee ningekuwa hapo!!!!
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Likes
820
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 820 280
hao ni ndege wazuri saana, mimi binafsi nawapenda saana ndege hao, na nina mpango kabambe wa kuwafuga,tatizo nahofia hawa kunguru weusi, maana ni waharibifu saana na serikali inaleta usanii ktk kupambana nao eti wanaita mpango wa kuwaangamiza, mara utasikia zoezi letu limefanikiwa tumewaangamiza ,mmhh wakati bado wapo kibao na wanazaana ile mbaya. kuhusu hao njiwa nakushauri tengeneza banda mahususi kwa ajili yao , kisha liweke vzr njee, na wakishaa zoea kuingia kwenye banda basi ziba dari lako kusiwe na sehemu ya wao kuweza kuingia kisha wahudumie kwa kuwapa maji na chakula, kila unapowapa chakula piga mluzi wakizoea utafurahi kuwa nao.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,568
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,568 280
mh... huwa nasikia njiwa wa dar es salaam wengine wana kazi maalum ila sijui ni kazi gani hiyo!!!!
 
M

mama kokuu

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
131
Likes
0
Points
0
M

mama kokuu

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
131 0 0
Jaman nataman kama wahamie kwangu maana ninavyowapenda ni balaa ni ndege wapenda amani hao kama nyumba ina magomvi zinakimbia
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,639
Likes
15,484
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,639 15,484 280
mh... huwa nasikia njiwa wa dar es salaam wengine wana kazi maalum ila sijui ni kazi gani hiyo!!!!
..."njiwa tuma salamu" ...unaukumbuka huo wimbo
 

Forum statistics

Threads 1,235,767
Members 474,742
Posts 29,234,625