Kuwa na hamu ya kufanya mapenzi kupitiliza kipimo

  • Thread starter NYOTIENO JARIEKO
  • Start date
N

NYOTIENO JARIEKO

Senior Member
Joined
Apr 29, 2017
Messages
138
Points
250
N

NYOTIENO JARIEKO

Senior Member
Joined Apr 29, 2017
138 250
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.
 
mtanganjia

mtanganjia

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2018
Messages
779
Points
1,000
mtanganjia

mtanganjia

JF-Expert Member
Joined May 19, 2018
779 1,000
Na Mimi majibu utakayopata utakua umenisaidia kuuliza mkuu maana mnala unasoma kila mdaa Na kila baadae ya siku moja napiga mzigo
 
N

NYOTIENO JARIEKO

Senior Member
Joined
Apr 29, 2017
Messages
138
Points
250
N

NYOTIENO JARIEKO

Senior Member
Joined Apr 29, 2017
138 250
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.
Mh bora muachane kweli, kumtanua tu mtoto wa watu.
Mkuu msada wako inahitaji sana.
 
Kibo Jr

Kibo Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
406
Points
250
Kibo Jr

Kibo Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
406 250
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.
Hahaahh piga nyeto bro
 
Kibo Jr

Kibo Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
406
Points
250
Kibo Jr

Kibo Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
406 250
Na Mimi majibu utakayopata utakua umenisaidia kuuliza mkuu maana mnala unasoma kila mdaa Na kila baadae ya siku moja napiga mzigo
Mi mwenyew mzee skert ikipita mbele tuu nakuwa full charge
 
Lyaule Kitundu

Lyaule Kitundu

Senior Member
Joined
May 25, 2011
Messages
175
Points
250
Lyaule Kitundu

Lyaule Kitundu

Senior Member
Joined May 25, 2011
175 250
Umri ndo tatizo. Nilivyokuwa na umri Kama wako ilinitesa pia, mi ilikuwa kila nikilala tu ile naamka mnara na hapo ili Mambo mengine yaendelee ilikuwa Ni sharti nipate dozi kwanza ikishindikana kabisa Basi bao la mkono lilihusika.
Wakati huo nilikuwa tayari nishaoa ila ilifika time wife alinichoka kabisa na kuanza kunipangia ratiba hapo ndipo ugomvi mkubwa ulipoibuka na nikajikuta mikononi mwa kimwana mmoja hivi ambaye kila saa anapokea kichapo dah ndugu yangu nilipofika 30 Sasa nikaanza kuona mie ndo nasumbuliwa na wanawake wengine nikawa nablock kabisa.
Yani for now imefika mahali ninakinai sijui ndo uzee maana kwa nyakati hizi ukihitaji Ni Kama kukimbiza kuku wa kisasa tu.. akigoma kwanza unashukuru afu unafunga zipu unaendelea na kazi
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,700
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,700 2,000
Umri unaruhusu

Ukifika 30+ na majukumu yakiongezeka utaanza kufanyia kazi matangazo ya kutibu upungufu wa nguvu za kiume
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,439
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,439 2,000
Tatizo ni saikolojia yako.
Umejiswitch kuwa huwezi kuishi bila ngono
Cha kufanya jiepushe na chochote kinachohusu ngono..iwe movie/maongezi/picha na hili swala acha kulipa uzito mkubwa ikiwezekana usilifikirie kabisaetc
Jiamini mkuu pitisha wiki/baada ya wiki mwezi jafanya wala hufi la sivyo utakua kama una kichaa cha ngono
 
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,325
Points
2,000
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,325 2,000
Pepo la ngono ilo kimbilia kwa YESU vinginevyo mauti inakutamani.
 
Kim Jackinho

Kim Jackinho

Member
Joined
Dec 17, 2018
Messages
56
Points
125
Kim Jackinho

Kim Jackinho

Member
Joined Dec 17, 2018
56 125
Sorry,,, ila hapo inaonekana akili na mawazo yako yapo kwenye sex ndio maana kila mda unawazia,,
Karbu kujisahaulisha uone kama ujabadlika na mda una do jitaid kuwazaunachokifanya
Jicontro pekeako ndio dawa
 
Kingfisher

Kingfisher

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
2,662
Points
2,000
Kingfisher

Kingfisher

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
2,662 2,000
Huna sabuni kwako kijana
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,618
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,618 2,000
Huna tatizo lolote kama hawezi kukuridhisha hilo ni tatizo lake. Huhitaji kumuona mtaalamu yeyote.
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,809
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,809 2,000
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.
We owa acha kuchezea watoto wa watu hafu kisha uwaache.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,089
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,089 2,000
Tafuta mke uoe acha kutusumbua
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top