Kuwa na hamu ya kufanya mapenzi kupitiliza kipimo

  • Thread starter NYOTIENO JARIEKO
  • Start date
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,583
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,583 2,000
Practice makes perfect
 
M

mputa

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
829
Points
1,000
M

mputa

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
829 1,000
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.
Unafanya kazi gani
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,818
Points
2,000
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,818 2,000
Damu yako group 0 au?
 
mpalinga muna

mpalinga muna

Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
36
Points
125
mpalinga muna

mpalinga muna

Member
Joined Apr 23, 2015
36 125
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.
Chukua sheria mkononi ndugu yangu ili kuondoa dhahma.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,579
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,579 2,000
Umri ndo tatizo. Nilivyokuwa na umri Kama wako ilinitesa pia, mi ilikuwa kila nikilala tu ile naamka mnara na hapo ili Mambo mengine yaendelee ilikuwa Ni sharti nipate dozi kwanza ikishindikana kabisa Basi bao la mkono lilihusika.
Wakati huo nilikuwa tayari nishaoa ila ilifika time wife alinichoka kabisa na kuanza kunipangia ratiba hapo ndipo ugomvi mkubwa ulipoibuka na nikajikuta mikononi mwa kimwana mmoja hivi ambaye kila saa anapokea kichapo dah ndugu yangu nilipofika 30 Sasa nikaanza kuona mie ndo nasumbuliwa na wanawake wengine nikawa nablock kabisa.
Yani for now imefika mahali ninakinai sijui ndo uzee maana kwa nyakati hizi ukihitaji Ni Kama kukimbiza kuku wa kisasa tu.. akigoma kwanza unashukuru afu unafunga zipu unaendelea na kazi
😂😂😂😂mabadilikoo chaa
 
P

pujo

New Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
4
Points
45
P

pujo

New Member
Joined Jun 19, 2019
4 45
ucwaze kuhusu sex mda wote na kama huwa unaangalia video za ngono muda mwingi pia jitahd uache kabisa, kuwa bize na kazi na ucpendelee kukaa peke ako, jambo ilo mbn linawzkn tu km ukiamua kiukweli unataka kuacha, utamzeesha mtt wa wt sex sio maji, ni bora ht anayepg kmj au vwl kwa siku kuliko anayepg sita saba kwa wkt mmj ah ngoma ngumu hy bro
 
kissange

kissange

Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
67
Points
125
kissange

kissange

Member
Joined Nov 21, 2015
67 125
Sasa mzee unakwama wapi..
Si umuoe tu mdada wa watu anaona unamtanua tu alafu utakuja um dump apate shida ndo mana..

Ila any way jitahidi tu mbona inawezekana kabisa kuacha hizo mambo, kuwa bize na kazi fanya ibada hilo pepo la uzinzi litatoweka

Hata mimi ilikuwa hivyo mkuu, ila nashukuru aisee huyu binti ni mcha mungu amenitengeneza mpaka sasa nipo safi

Ila inahitaji uvumilivu maana utabaniwa sana unaweza ukahisi hupendwi

Hilo pepo mkuu usiendekeze ohoo!!
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,505
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,505 2,000
Wakuu kutokana na mada hapo juu,Mimi ni 27 yrs old .Ninakuwa na hamu Sana zamani nilidhani ni Jambo la kawaida lkn naona inazidi tu kuongezeka.

Nina mchumba wangu na anajitahidi kunitembelea hata Mara mbili kwa wiki na akija tunafanya mapenzi na saa zingine tunakaa pamoja hata siku tatu hivi coz mm najitegemea na yeye anajitegemea ,tunaweza kufanya sex hata bao 5-6 na hapo nambembereza na kumwandaa coz akifika wa tatu huwa anachoka lakini anafanya tu kiniridhisha tu ,tatizo inakuwa hata tukifanya hivyo kesho nitahitaji hivyo Kama tulivyofanya leo ,kesho hivyo hivyo na ikitokea sijafanya hata siku tatu tu nakosa hata concentration kwenye kazi mpaka nifanye ili niwe vizuri kufanya kazi ,Cha ajabu nachelewa kurelease (kumwaga Kama dk 25-30).

Sasa mchumba wangu ,amesema twende tukapime yawezekana nina homoni nyingi tujue jinsi ya kutatua coz Hali yangu sio ya kawaida ,na nikikataa atachukuwa 50 zake amechoka kuvumilia wakati bado tupo kwenye uchumba .

Alafu mm Sina tendency ya kuwa na waschana wengi kwenye mahusiano ,na hata previous ralations chanzo ni Mimi kupenda sex zaid ya kipimo na kuleta mis understanding .Na tatizo nyingine nikichukuwa hata siku mbili tu sija sex , muda mwingi ni kudindisha tu.

1.Kwa hiyo wakuu, nini tatizo yangu kiafya ?

2.Inawezekana kutibika ?

3.kuna watu wenye tatizo Kama ya kwangu ?


Msaada inahitaji wakuu.

Huyu mrembo alikukubalia na hatimae kuwa mchumba wako??


Au umepata mwingine?
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
5,266
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
5,266 2,000
Kuna watu waongo jamani
 
Escrowseal1

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2014
Messages
1,591
Points
2,000
Escrowseal1

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2014
1,591 2,000
Umri ndo tatizo. Nilivyokuwa na umri Kama wako ilinitesa pia, mi ilikuwa kila nikilala tu ile naamka mnara na hapo ili Mambo mengine yaendelee ilikuwa Ni sharti nipate dozi kwanza ikishindikana kabisa Basi bao la mkono lilihusika.
Wakati huo nilikuwa tayari nishaoa ila ilifika time wife alinichoka kabisa na kuanza kunipangia ratiba hapo ndipo ugomvi mkubwa ulipoibuka na nikajikuta mikononi mwa kimwana mmoja hivi ambaye kila saa anapokea kichapo dah ndugu yangu nilipofika 30 Sasa nikaanza kuona mie ndo nasumbuliwa na wanawake wengine nikawa nablock kabisa.
Yani for now imefika mahali ninakinai sijui ndo uzee maana kwa nyakati hizi ukihitaji Ni Kama kukimbiza kuku wa kisasa tu.. akigoma kwanza unashukuru afu unafunga zipu unaendelea na kazi
Testosterone ipo juu ila ni umri maana hata mi nikiwa dogo mshale ulikuwa ukisimama kuulaza inakuwa shughuli hadi naupoza na barafu . Cha muhimu kuwa busy uchishe akili issue itakuwa ok
 

Forum statistics

Threads 1,315,271
Members 505,171
Posts 31,852,067
Top