Kuwa makini na wanaume wa dizaini hii

Kuwa makini na wanaume wa dizaini hii

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Posts
14,758
Reaction score
9,592
Habari wanajamvi wenzangu,
natumai mko fiti kabla sijamaliza mwaka huu nimekuja na kitu kingine leo ambacho kitawafanya wadada na wamama zetu kuwa makini na watu wa aina hii ninaowaelezea hapa. Kuna WANAUME ambao mara ya kwanza wakikutana na wadada watajichetua na kusema maneno mengi yasiyo na maana tena wengine watajichetua kwa kusema kuwa nikupeleke lunch ama dinner twende hoteli gani wewe chagua usiwe na wasiswasi hapa ni BOT hapaishiwi kitu na kumbe ana lolote ni magilini na mpita njia tu anataka kukuaharibia tu ili uingie line na akishakuweka katika timeline yake basi umebugi womeeen. Wanaume wengine utawasikia kuwa ohoo nitakujengea nyumba ya ghorofa wakati yeye mwenyewe anaishi banda la uani manzese B, hana hata godoro sasa hilo ghorofa hatalimuduje wakati maisha yake tu kwa siku yanamshinda. Nataka kuwataadharisha wadada na wamama acheni tabia ya kumzoea mtu kwa siku na kufanya urafiki wa nguvu naye si busara wala sio vyema kabisa wanawadanganya hao ni matapeli wa mapenzi wana jipya ndani yao wamebaki kujishaua tu kuwa makini na watu wa aina hiyo, na ni vyema ukajifunza kutokana na maneno yao ya mara ya kwanza. Natumai mtanielewa na kuchukua hatua za kutokujianika bure kwa mabazazi wabaya na waharibifu kama hao

Happy new year 2013
 
Komeni, mnayataka wenyewe. Dawa ni kuwatelekeza showroom
 
Sasa si tunawaambia vitu mnavyopenda kusikia niwaambie mimi kapuku mnikimbie chezea wanaume wewe.
 
Si kwakuwa wanajua wakina Lara1 na Ciello mko wengi........kwenu Pesa mbele kama tai!
 
Habari wanajamvi wenzangu,
natumai mko fiti kabla sijamaliza mwaka huu nimekuja na kitu kingine leo ambacho kitawafanya wadada na wamama zetu kuwa makini na watu wa aina hii ninaowaelezea hapa. Kuna WANAUME ambao mara ya kwanza wakikutana na wadada watajichetua na kusema maneno mengi yasiyo na maana tena wengine watajichetua kwa kusema kuwa nikupeleke lunch ama dinner twende hoteli gani wewe chagua usiwe na wasiswasi hapa ni BOT hapaishiwi kitu na kumbe ana lolote ni magilini na mpita njia tu anataka kukuaharibia tu ili uingie line na akishakuweka katika timeline yake basi umebugi womeeen. Wanaume wengine utawasikia kuwa ohoo nitakujengea nyumba ya ghorofa wakati yeye mwenyewe anaishi banda la uani manzese B, hana hata godoro sasa hilo ghorofa hatalimuduje wakati maisha yake tu kwa siku yanamshinda. Nataka kuwataadharisha wadada na wamama acheni tabia ya kumzoea mtu kwa siku na kufanya urafiki wa nguvu naye si busara wala sio vyema kabisa wanawadanganya hao ni matapeli wa mapenzi wana jipya ndani yao wamebaki kujishaua tu kuwa makini na watu wa aina hiyo, na ni vyema ukajifunza kutokana na maneno yao ya mara ya kwanza. Natumai mtanielewa na kuchukua hatua za kutokujianika bure kwa mabazazi wabaya na waharibifu kama hao

Happy new year 2013
pole dada langu. siku nyingine usiwape mpaka mfunge ndoa
 
mwanamke umeumbwa ili udanganywe na kugegedwa so just accept it!!!
 
Hapa ni suala la kutumia akili na kuacha tamaa. Ni kweli matapeli wapo wengi wanawake na wanaume. Kuna wanawake nao wanajua kujipigia debe. Wanajijengea mazingira ya kuaminika wakati si kweli. Hivyo, ingawa huu ni ushauri mzuri kwa wadada, vile vile tuwashauri wanaume kuwa makini na wanawake wanaopenda kujifagilia hasa wakitaka waolewe hata kwa nguvu ili mradi wamehisi mhusika ana kitu. Kuna binti yangu mmoja alitapeliwa na kuolewa na tapeli simply because tapeli yule alikuwa na mobile phone kwenye miaka ya 90 huku akivaa suti na kumhadaa dada yule kuwa angempeleka nje ambako alikuwa akielekea kusoma. Kuja kuchunguza baada ya ndoa, jamaa hata fomu four yenyewe hakumaliza. Sasa binti wa watu anahangaika kwenye ndoa ya mashaka kutokana na tamaa yake ya kutaka wenye nazo. Wale binti zangu wanaopenda wahasibu, wanasheria, wafanyabiashara na wengine wenye mshiko wakae mkao wa kuliwa. Ni ushauri tu.
Habari wanajamvi wenzangu,
natumai mko fiti kabla sijamaliza mwaka huu nimekuja na kitu kingine leo ambacho kitawafanya wadada na wamama zetu kuwa makini na watu wa aina hii ninaowaelezea hapa. Kuna WANAUME ambao mara ya kwanza wakikutana na wadada watajichetua na kusema maneno mengi yasiyo na maana tena wengine watajichetua kwa kusema kuwa nikupeleke lunch ama dinner twende hoteli gani wewe chagua usiwe na wasiswasi hapa ni BOT hapaishiwi kitu na kumbe ana lolote ni magilini na mpita njia tu anataka kukuaharibia tu ili uingie line na akishakuweka katika timeline yake basi umebugi womeeen. Wanaume wengine utawasikia kuwa ohoo nitakujengea nyumba ya ghorofa wakati yeye mwenyewe anaishi banda la uani manzese B, hana hata godoro sasa hilo ghorofa hatalimuduje wakati maisha yake tu kwa siku yanamshinda. Nataka kuwataadharisha wadada na wamama acheni tabia ya kumzoea mtu kwa siku na kufanya urafiki wa nguvu naye si busara wala sio vyema kabisa wanawadanganya hao ni matapeli wa mapenzi wana jipya ndani yao wamebaki kujishaua tu kuwa makini na watu wa aina hiyo, na ni vyema ukajifunza kutokana na maneno yao ya mara ya kwanza. Natumai mtanielewa na kuchukua hatua za kutokujianika bure kwa mabazazi wabaya na waharibifu kama hao

Happy new year 2013
 
asante mdada bt ni vizuri kujenga mahusiano ya karibu coz u wil prove slowly uongo wote
 
Si kwakuwa wanajua wakina Lara1 na Ciello mko wengi........kwenu Pesa mbele kama tai!

Hahahaaaaaaaaaa! wenzio tunapitisha theraaa Audit!!!!!! Sio juu juu! Hadi Bank statement (Reconciled) tuione, Balance sheet, Income statement, Cashfow statement, Statement of changes in equity, Auditors report hadi accounting notes tunasoma!


Sisi sio wa bei cheeeeeeee! Thubutuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!
 
Hahahaaaaaaaaaa! wenzio tunapitisha theraaa Audit!!!!!! Sio juu juu! Hadi Bank statement (Reconciled) tuione, Balance sheet, Income statement, Cashfow statement, Statement of changes in equity, Auditors report hadi accounting notes tunasoma!


Sisi sio wa bei cheeeeeeee! Thubutuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!



Hahaaa nilikuwa nachokoa pweza,kumbe nimempata........kaja mzima mzima......it is not the same without your insight in these particular issues zinazohusu mapene
 
seems yamekukuta bi dada maana ulivyoandika kwa uchungu!!!
Pole sana anyway haya mambo hayawezi isha...kama huamini muulize maza alishadanganywa na dingi mara ngapi??
 
hahahah maneno yanawachoma eeh!!! matunzo muhimu babu weeh..kama huna chapaa utamtunza vipi??/
Si kwakuwa wanajua wakina Lara1 na Ciello mko wengi........kwenu Pesa mbele kama tai!
 
Kutamkiwa huo ujinga inategemea na mtu(mwanamke) alivo!!!!!

umenena wewe....mwanaume anapima demu mwenyewe ukoje.
la msingi lakini ni kwamba wanawake ugonjwa wao pesa wanaume ugonjwa wao papuchi
 
Hahahaaaaaaaaaa! wenzio tunapitisha theraaa Audit!!!!!! Sio juu juu! Hadi Bank statement (Reconciled) tuione, Balance sheet, Income statement, Cashfow statement, Statement of changes in equity, Auditors report hadi accounting notes tunasoma!


Sisi sio wa bei cheeeeeeee! Thubutuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!
Hizo ni requirements kwa mtu anayeomba mkopo benki, hazihusiani na za mapenzi.
 
Tatizo huo ndio uongo wanaopenda kusikia..sweet lies!
This will never end until women have emancipated themselves from love slavery...
 
Back
Top Bottom