Kuwa makini na tapeli huyu


Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Kuna msg inasambaa, nahisi kwa wale watu wanaoomba kazi kupitia mitandaoni, CV zao huwafikia hata wasio wahusika.

Hello, naitwa Mr. Kauga from NPC ENVIRONMENT NGO, tupo kwenye kikao tunapitia cv za kuinterview for PROJECT OFFICER post, CV yako ni nzuri nitakusaidia upate hii kazi kwa masharti yafuatayo, salary ni 1,300,000/=(take home), ukilipwa mshahara wa kwanza utanipa tsh. laki 4 kwa kukusaidia, na kabla ya saa 10 leo jioni uwe umetuma tshs. elfu 25 by tigopesa kwenda namba hiihii ili nimpe mtu wa interview anipe maswali na majibu ntakutumia kwenye email leoleo, nitakupigia simu nikitoka kikaoni.

MTU HUYU ANATUMIA NO. 0679 977 193

usishawishike kutoa hela hiyo, wengi wamelizwa.
 
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
2,537
Likes
3,241
Points
280
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
2,537 3,241 280
Hapa kazi tuuu itawamaliza wengi
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
Wabadiri mbinu sasa hii ni ya zamani sana.
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Kuna msg inasambaa, nahisi kwa wale watu wanaoomba kazi kupitia mitandaoni, CV zao huwafikia hata wasio wahusika.

Hello, naitwa Mr. Kauga from NPC ENVIRONMENT NGO, tupo kwenye kikao tunapitia cv za kuinterview for PROJECT OFFICER post, CV yako ni nzuri nitakusaidia upate hii kazi kwa masharti yafuatayo, salary ni 1,300,000/=(take home), ukilipwa mshahara wa kwanza utanipa tsh. laki 4 kwa kukusaidia, na kabla ya saa 10 leo jioni uwe umetuma tshs. elfu 25 by tigopesa kwenda namba hiihii ili nimpe mtu wa interview anipe maswali na majibu ntakutumia kwenye email leoleo, nitakupigia simu nikitoka kikaoni.

MTU HUYU ANATUMIA NO. 0679 977 193

usishawishike kutoa hele hiyo, wengi wamelizwa.
nataka ni mcc afande yoyote,kuna aliye humu?anze kazi mara moja. Ilikufikia jumatatu awe ameleta mrejesho.
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Aisee, nimepigiwa na namba kama hii Jana Ila sikuona na wala nilivokuwa missed call sikuhangaika kumtafta. Kumbeeee
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,356
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,356 280
Mim sijasoma nimeishia darasa la 7 d so huo utapeli haunihusu!
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Aisee, nimepigiwa na namba kama hii Jana Ila sikuona na wala nilivokuwa missed call sikuhangaika kumtafta. Kumbeeee
ndo hivo,,, mi nilitumiwa msg, alfu nikamtega, nikawa namwambia asijal hela ntampa, nikamshawishi anipigie,,,duh! maswali ya kijinga hata hajui kujieleza, sasa mimi nikwa kama ndo namfanyia INTERVIEW anashindwa hata kujieleza CV angu kaitoa wapi,,,mwsho akakata simu.
ila wengi marafki zangu wamelizwa sana na kimchezo hiki
Pia, hakuna mtu wa kukupa hiyo hela ya MSHAHARA kwa sasa, watu tuwe tunaweka UONGO WENYE KUKARIBIA UKWELI jamani Lol.....
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,770
Likes
4,622
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,770 4,622 280
Kuna msg inasambaa, nahisi kwa wale watu wanaoomba kazi kupitia mitandaoni, CV zao huwafikia hata wasio wahusika.

Hello, naitwa Mr. Kauga from NPC ENVIRONMENT NGO, tupo kwenye kikao tunapitia cv za kuinterview for PROJECT OFFICER post, CV yako ni nzuri nitakusaidia upate hii kazi kwa masharti yafuatayo, salary ni 1,300,000/=(take home), ukilipwa mshahara wa kwanza utanipa tsh. laki 4 kwa kukusaidia, na kabla ya saa 10 leo jioni uwe umetuma tshs. elfu 25 by tigopesa kwenda namba hiihii ili nimpe mtu wa interview anipe maswali na majibu ntakutumia kwenye email leoleo, nitakupigia simu nikitoka kikaoni.

MTU HUYU ANATUMIA NO. 0679 977 193

usishawishike kutoa hela hiyo, wengi wamelizwa.
Dah ... kama kuna wengi wamelizwa...na huyu mnampa heshima ya kuwa ni tapeli.. basi kuna vilazers wengi ndani ya jamii yetu. :)
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,566
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,566 280
TCRA wako busy kusaka wanaompa za uso dikitetttta ucchwarrraa.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,739
Likes
49,592
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,739 49,592 280
Aaaaaah umechelewa kuleta taarifa mimi nimeshatuma aisee, bora ungekaa kimya
 
M

mwarabu wa dubai

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2015
Messages
236
Likes
152
Points
60
M

mwarabu wa dubai

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2015
236 152 60
Utapeli siku hizi ni kila kona wazee.Tuwe makini sana,matapeli wengi wana lugha tamu mdomoni.
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603