Kuwa Expert Member Kunajumlisha Vitu Vingi

kadoda11

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
21,495
2,000
Hii ndio raha ya Ku-master kuitumia Adobe After Effect.
 
Last edited by a moderator:

Mkeshaji

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
4,262
2,000
Dah! Asee mimi siko kwenye field ya it perse lakini hii kitu too low! Can only be celebrated by beginners.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom