Kuvaa night dress | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvaa night dress

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul mathew, Jun 4, 2012.

  1. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wanajamii f, leo naomba tuwekane sawa kuhusu mavaz ya night dress kwa wanawake, ni sahihi kwa mwanamke aliye kwenye ndoa kuvaa nguo wakat wa usiku tena suruali ya jinsi au vinginevyo kila siku kwa madai ni night dress? Je inaleta tija kwa mwanaume?
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Subiri wenye wake waje
     
  3. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh.hiyo kali jeans tena?
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umekubali kuolewa ya nini kulala na nguo
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,615
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Haileti tija mheshimiwa,unajua unapova mangunguo hasa wakati wa kulala hisia unazipeleka mbali sana,ila sijui wadau wengine watalionaje hilo ila kwangu mimi aaaaaaah!nikisogeza mkono hii hapa,sio mpaka tuanze kufungua vifingo/zip za m-jeanz,hii wapi na wapi ndugu yangu.
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280



    jeans kulalia khaaaa nite dress tena bila kufuli
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Heeee........hii mpya, kumbe jinzi nayo ni naiti dresi.:hail:
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni chama cha walala uchii, niliisikia hii salon.
    Nakumbuka wakati tunasoma, zile shule za design ya Asheri, kulikuwa na uvamizi na uchomaji moto shule. So tulikuwa tunalala na jeans kama defense mechanism, kuwa inacase tukavamiwa iwe kazi kwa mbakaji kupata access ya vile vitu mama zetu walitupa. Isije ikawa lengo la huyo mwana ndoa linafanana na lililokuwa letu!LOL
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,241
    Trophy Points: 280
    siamini kama kuna mwanandoa analala na jeans....
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,291
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    heee Nani kasema jeans ni night dress ..hapo kuna walakini unyumba wa kupimia
     
  11. A

    AZIMIO Senior Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Suala la kulala na nguo ni mazoea,kuna baadhi ya akina dada hasa waliosoma boarding school wamezoea kuvaa nguo wakati wa kulala hivyo akiolewa pole pole atabadilika kwa mafundisho na ushauri yakiambatana na mahaba.YOte kwa yote wanandoa hawatakiwi kulala na nguo,ukichunguza sana ukiona mkeo au mumeo anavaa nguo usiku na si kawaida yake ujue kuna matatizo ndani ya ndoa yenu,inabidi uanze kuchunguza.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,288
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    mwanandoa hata chupi haitakiwi
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo alofanya hivyo nadhani alikusudia hataki kuigawa,hata anaetoka shamba anajua mume humvalii suruali,wanaume wenyewe wasikuizi unamvalia kanga moja na hakai nyumbani seuze uvalie suruali kwanza mpaka hapo tofauti ya yeye
    na wewe kwenye mavazi iko wapi?
     
  14. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,138
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    ni kawaida tena kwa wale wanaoishi mikoa ya baridi..
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,970
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Duh, haya bana!
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    hujakutana na Wapalestina"wamachame" wewe
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,556
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
     
  18. mito

    mito JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,970
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    AZIMIO mi nilidhani suala la kulala bila nguo ni mojawapo ya mambo wanayofundishwa huko kitchen part, hivyo siyo la kubadilika pole pole!
     
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,470
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Jeans tena lol!!! inaelekea huwa unacheza rafu siku zote ndo mana anakuogopa hivyo, mi nikumbatie tu ndo utakuwa kivazi changu aise.
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ama mimi nafikiri lipo jambo hapo na ndio maana kijana kashindwa kuconvince mdada na kubaki kuja kulalamika hapa.
    Kijana biga suti unapolala ili ajuwe kuwa wewe uko juu yake!
     
Loading...