Kuumwa kichwa baada ya kuhisi harufu kali ya perfume


N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
34
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
Habari za jioni JF Doctor,

Mimi ni tatizo moja, nikihisi harufu kali ya perfume huwa naumwa kichwa. Je ni kawaida au nitakuwa nina tatizo la allergy??

Asanteni.
 
C

cheriefrance

Senior Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
C

cheriefrance

Senior Member
Joined Jun 5, 2013
134 0 0
ni allergy hio kuna uzi mzizikavu aliandika kuhusu allergy jaribu kuutafuta uusome!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,126
Likes
1,567
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,126 1,567 280
Aise tuko wengi ila perfume zinazonisumbua ni zile fake tu. Yaani nitapiga chafya, kichwa kuuma ile mbaya. Lakini ukileta mild perfume original mwake kabisa, hakuna cha chafya wala kichwa kuuma. Hizo za She nazo kuna ambazo wakijipaka maofisini wanatupa tabu sana.
 
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
34
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
Kumbe allergy eeh? Sasa nitaiepuka vipi wakati katika jamii inayutuzunguka watumiaji wa perfume wanaongezeka?
 

Forum statistics

Threads 1,273,313
Members 490,351
Posts 30,477,748