Kuukataa upande fulani


God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Habari wakati huu wakuu.
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyosema hivi ni kwanini ukielezea mapenzi yako waziwazi kuwa against upande fulani wa "... " unakua adui?
Ni mimi tuu au ndio mchezo wa toka enzi? Nauliza hivi maana niko tortured na bado hatma ya maisha yangu sijui itakuaje.
Inamaana sisi tulioamua kuwa wa kweli ndo tuwekewe chuki? hatutaruhusiwa kujitafta maisha? tutatengenezewa mizengwe na mambo mengine kibao ya kutukwamisha maishani?

Kuna maana gani kuishi sasa? Kama mtu huishi kwa raha si bora ufe tuu yaishe.....
Mtu sina rafiki, demu, pesa, naishi kwa wasiwasi tuu sasa nini maana ya maisha?
Sa nyingine tunasemea nchi jirani wana chuki ila no kuna kikundi kipo vizuri bwana ukishakua agaist nacho basi jiandalie maisha ya karaha tuu.
================================================

Anyway duniani tunapita wapo waliokwepo toka enzi sasa imebakia historia. Mimi ni muwazi mda wote na napendelea zaidi mtu ukiwa na jambo tukae tuongee hivi visa sio ishu wala nini.
Halafu hivi kweli mwanaume mwenzangu wanifanyia hivi? hata nyinyi wanawake nanyi mna watoto, baba na ndugu zenu mnaona mko sahihi?

Life goes on. Unaweza kuniharibu mimi ila huwezi haribu ninacho kisimamia. Wapo akina 2Pac, Malcom, Martin Luther and so on.... wamekufa lakini wameacha LEGACY so kimtindo wanaishi mioyoni wa vizazi na vizazi.
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,033
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,033 280
Mkuu pole sana, pata glass ya Maji kwanza upunguze ghadhabu, kwenye maisha unapaswa uwe na Plan A,B,C.., Aidha ukiona Giza linazidi tambua ndo kunakaribia kupambazuka!
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
970
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 970 280
Habari wakati huu wakuu.
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyosema hivi ni kwanini ukielezea mapenzi yako waziwazi kuwa against upande fulani wa "... " unakua adui?
Ni mimi tuu au ndio mchezo wa toka enzi? Nauliza hivi maana niko tortured na bado hatma ya maisha yangu sijui itakuaje.
Inamaana sisi tulioamua kuwa wa kweli ndo tuwekewe chuki? hatutaruhusiwa kujitafta maisha? tutatengenezewa mizengwe na mambo mengine kibao ya kutukwamisha maishani?

Kuna maana gani kuishi sasa? Kama mtu huishi kwa raha si bora ufe tuu yaishe.....
Mtu sina rafiki, demu, pesa, naishi kwa wasiwasi tuu sasa nini maana ya maisha?
Sa nyingine tunasemea nchi jirani wana chuki ila no kuna kikundi kipo vizuri bwana ukishakua agaist nacho basi jiandalie maisha ya karaha tuu.
================================================

Anyway duniani tunapita wapo waliokwepo toka enzi sasa imebakia historia. Mimi ni muwazi mda wote na napendelea zaidi mtu ukiwa na jambo tukae tuongee hivi visa sio ishu wala nini.
Halafu hivi kweli mwanaume mwenzangu wanifanyia hivi? hata nyinyi wanawake nanyi mna watoto, baba na ndugu zenu mnaona mko sahihi?

Life goes on. Unaweza kuniharibu mimi ila huwezi haribu ninacho kisimamia. Wapo akina 2Pac, Malcom, Martin Luther and so on.... wamekufa lakini wameacha LEGACY so kimtindo wanaishi mioyoni wa vizazi na vizazi.
Usijali na wewe utaishi vizazi na vizazi kwa ulichokiandika.
 
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
1,588
Likes
2,700
Points
280
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
1,588 2,700 280
Hizo ni changamoto tu za maisha
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Mkuu pole sana, pata glass ya Maji kwanza upunguze ghadhabu, kwenye maisha unapaswa uwe na Plan A,B,C.., Aidha ukiona Giza linazidi tambua ndo kunakaribia kupambazuka!
Maji nimekunywa sana mkuu mpaka bia lakini wapi....
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Usijali na wewe utaishi vizazi na vizazi kwa ulichokiandika.
Huwaga natamani siku niamke mfu atleast itapendeza zaid
 

Forum statistics

Threads 1,236,034
Members 474,926
Posts 29,244,266