Kutoonekana kwa file CMA, nini kifanyike

Inamonga

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
788
500
Habari waungwana..
Nilikuwa na kesi pale CMA iliyo tolewa hukumu mwaka jana mwezi wa nane..
Upande wa pili waliomba revision kwa hiyo kesi ikaenda high court..
Sasa tangia wakati huo, jalada halionekani, nimejaribu kuonana na hakimu husika, incharge wake, mkurugenzi mkuu lakini bila mafanikio...

Naombeni msaada kwa uzoefu mlio nao, nn kifanyike?
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,038
2,000
Habari waungwana..
Nilikuwa na kesi pale CMA iliyo tolewa hukumu mwaka jana mwezi wa nane..
Upande wa pili waliomba revision kwa hiyo kesi ikaenda high court..
Sasa tangia wakati huo, jalada halionekani, nimejaribu kuonana na hakimu husika, incharge wake, mkurugenzi mkuu lakini bila mafanikio...

Naombeni msaada kwa uzoefu mlio nao, nn kifanyike?
Ndugu, inabidi uandike barua kwa hilo, kuonana kwa macho tu haitoshi. Sehemu hizo mambo yanaenda kimaandishi zaidi. Inawezekana fili la hiyo kesi likawa mahakama kuu, fuatilia na huko pia,
 

Inamonga

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
788
500
Ndugu, inabidi uandike barua kwa hilo, kuonana kwa macho tu haitoshi. Sehemu hizo mambo yanaenda kimaandishi zaidi. Inawezekana fili la hiyo kesi likawa mahakama kuu, fuatilia na huko pia,
Mahama kuu halipo mkuu, nilienda wakanipa kopy za barua ambazo walikuwa wanaliita file bila mafanikio..
 
Jul 12, 2015
56
125
Habari waungwana..
Nilikuwa na kesi pale CMA iliyo tolewa hukumu mwaka jana mwezi wa nane..
Upande wa pili waliomba revision kwa hiyo kesi ikaenda high court..
Sasa tangia wakati huo, jalada halionekani, nimejaribu kuonana na hakimu husika, incharge wake, mkurugenzi mkuu lakini bila mafanikio...

Naombeni msaada kwa uzoefu mlio nao, nn kifanyike?
Fika kesho CMA suala lako litashughulikiwa
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
25,860
2,000
Habari waungwana..
Nilikuwa na kesi pale CMA iliyo tolewa hukumu mwaka jana mwezi wa nane..
Upande wa pili waliomba revision kwa hiyo kesi ikaenda high court..
Sasa tangia wakati huo, jalada halionekani, nimejaribu kuonana na hakimu husika, incharge wake, mkurugenzi mkuu lakini bila mafanikio...

Naombeni msaada kwa uzoefu mlio nao, nn kifanyike?
Fika kesho CMA suala lako litashughulikiwa
Nimesha fika hapo zaidi ya mara mia, hakuna kinacho fanyika..
Inaonekana kuna mtu ameficha file langu..
Suala lako lilisikilizwa na nani?
Ebu ngoja ni subscrib huu uzi, pengine nikapata machache ya kujifunza aiseeee......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom