Kutokuvaa gwanda kwa Zitto huko Mtwara kuna maanisha nini?

Kutokuvaa gwanda kwa Zitto huko Mtwara kuna maanisha nini?

Azim Sokoine

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2014
Posts
1,488
Reaction score
2,762
habar wadau ni majuzi tu mkutano mkubwa umefanyika huko Mtwara na mheshimiwa Zitto kupata mwaliko kutoka kwa mwenyekiti wa Cuf prof.Lipumba,ni uwazi uliopo kwamba Zitto bado ni mwanachama wa Chadema cha kushangaza ni kwamba hakuvaa gwanda katika mkutano huo,mathalani kuna mikutano mingi ya UKAWA imefanyika na viongoz wa vyama mbalimbali vinavyounda umoja huo wamekuwa wakivaa sare za vyama husika.je kutokuvaa gwanda kwa Zitto kunamaanisha nini?
 
Sema kutovaa mkanda kwa Zitto Kabwe kuna maanisha nini? au Kutochomekea hadi alivokaribia uwanja kuna maanisha nini? uliza hivyo
 
Jamani ZZK yuko CDM kwa amri ya mahakama. Angevaa magwanda ingechekesha. Naona hata uhai wa UKAWA kuwa hatarini kwa sababu kama ZZK akiwa msaliti wa CDM hawezi kukaa meza moja nao kupitia UKAWA kwa kuingilia CUF. Tusubiri tuone kama CDM watadanganyika kirahisi namna hiyo kuishi na msaliti ndani.


habar wadau ni majuzi tu mkutano mkubwa umefanyika huko Mtwara na mheshimiwa Zitto kupata mwaliko kutoka kwa mwenyekiti wa Cuf prof.Lipumba,ni uwazi uliopo kwamba Zitto bado ni mwanachama wa Chadema cha kushangaza ni kwamba hakuvaa gwanda katika mkutano huo,mathalani kuna mikutano mingi ya UKAWA imefanyika na viongoz wa vyama mbalimbali vinavyounda umoja huo wamekuwa wakivaa sare za vyama husika.je kutokuvaa gwanda kwa Zitto kunamaanisha nini?
 
Naona huyu Mheshimiwa ameamua kuwa msaka tonge kama wenzake wa UKAWA?
 
Ni wazi sio mwanachama wa cdm tena, kwani ni suala la siku za mahakama ziishe tu, anatafuta pozi la kuanza kuvaa zambarau, CUF walikuwa smart wakawafukuza ACT
 
Jamani ZZK yuko CDM kwa amri ya mahakama. Angevaa magwanda ingechekesha. Naona hata uhai wa UKAWA kuwa hatarini kwa sababu kama ZZK akiwa msaliti wa CDM hawezi kukaa meza moja nao kupitia UKAWA kwa kuingilia CUF. Tusubiri tuone kama CDM watadanganyika kirahisi namna hiyo kuishi na msaliti ndani.

no body is perfect Zitto bado ni mwanachama wa chadema,wafanye suluhisho arudi kundini
 
habar wadau ni majuzi tu mkutano mkubwa umefanyika huko Mtwara na mheshimiwa Zitto kupata mwaliko kutoka kwa mwenyekiti wa Cuf prof.Lipumba,ni uwazi uliopo kwamba Zitto bado ni mwanachama wa Chadema cha kushangaza ni kwamba hakuvaa gwanda katika mkutano huo,mathalani kuna mikutano mingi ya UKAWA imefanyika na viongoz wa vyama mbalimbali vinavyounda umoja huo wamekuwa wakivaa sare za vyama husika.je kutokuvaa gwanda kwa Zitto kunamaanisha nini?
Hapo ndio ninaendelea kuamini kuwa Watanzania ni ni wanafiki majungu kazi yao ni kukosoa kama huyu( MLUPO )wewe ni mnafiki jaribu kujenga hoja kwa manufaa ya wengi.inaonekana hauna kazi.kazi yako ni majungu mtaani kwako.funguka

SWISSME
 
Ni wazi sio mwanachama wa cdm tena, kwani ni suala la siku za mahakama ziishe tu, anatafuta pozi la kuanza kuvaa zambarau, CUF walikuwa smart wakawafukuza ACT

mkuu Zitto ni injini ya chadema,bora itafutwe suluhu arudi kundini,ametoka na chama mbali
 
habar wadau ni majuzi tu mkutano mkubwa umefanyika huko Mtwara na mheshimiwa Zitto kupata mwaliko kutoka kwa mwenyekiti wa Cuf prof.Lipumba,ni uwazi uliopo kwamba Zitto bado ni mwanachama wa Chadema cha kushangaza ni kwamba hakuvaa gwanda katika mkutano huo,mathalani kuna mikutano mingi ya UKAWA imefanyika na viongoz wa vyama mbalimbali vinavyounda umoja huo wamekuwa wakivaa sare za vyama husika.je kutokuvaa gwanda kwa Zitto kunamaanisha nini?

Mbona Mwl. Nyerere (R.I.P) hadi kifo chake hajawahi kuvaa nguo za CCM uliwahi kujiuliza hilo?na je hadi kifo chake alikuwa mwanachama wa chama gani?
 
Hapo ndio ninaendelea kuamini kuwa Watanzania ni ni wanafiki majungu kazi yao ni kukosoa kama huyu( MLUPO )wewe ni mnafiki jaribu kujenga hoja kwa manufaa ya wengi.inaonekana hauna kazi.kazi yako ni majungu mtaani kwako.funguka

SWISSME

kama huna hoja unakaa kimya
 
Mbona Mwl. Nyerere (R.I.P) hadi kifo chake hajawahi kuvaa nguo za CCM uliwahi kujiuliza hilo?na je hadi kifo chake alikuwa mwanachama wa chama gani?

nyerere hakuwahi kuvaa kabisa lakini kwa upande wa Zitto alikuwa anavaaga unalinganisha vitu viwili tofauti kabisa
 
habar wadau ni majuzi tu mkutano mkubwa umefanyika huko Mtwara na mheshimiwa Zitto kupata mwaliko kutoka kwa mwenyekiti wa Cuf prof.Lipumba,ni uwazi uliopo kwamba Zitto bado ni mwanachama wa Chadema cha kushangaza ni kwamba hakuvaa gwanda katika mkutano huo,mathalani kuna mikutano mingi ya UKAWA imefanyika na viongoz wa vyama mbalimbali vinavyounda umoja huo wamekuwa wakivaa sare za vyama husika.je kutokuvaa gwanda kwa Zitto kunamaanisha nini?


Kitumbo cha ESCROW
 
habar wadau ni majuzi tu mkutano mkubwa umefanyika huko Mtwara na mheshimiwa Zitto kupata mwaliko kutoka kwa mwenyekiti wa Cuf prof.Lipumba,ni uwazi uliopo kwamba Zitto bado ni mwanachama wa Chadema cha kushangaza ni kwamba hakuvaa gwanda katika mkutano huo,mathalani kuna mikutano mingi ya UKAWA imefanyika na viongoz wa vyama mbalimbali vinavyounda umoja huo wamekuwa wakivaa sare za vyama husika.je kutokuvaa gwanda kwa Zitto kunamaanisha nini?

Kunamaanisha hivyo unavyomaanisha.
 
Huyo ni mbunge wa mahakama na mahakama haina hayo magwanda.. Roho ya usaliti imemponza na tamaa ya vijisenti! Magwanda atayasikia tu, asubiri kuvaa gamba!,Na ACT yake nayo hawamtaki mzito msaliti..
 
Back
Top Bottom