GE2010 Kutoka Mwanza: Dr. Slaa awatakia Watanzania wote Heri ya Eid

GE2010 Kutoka Mwanza: Dr. Slaa awatakia Watanzania wote Heri ya Eid

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Posts
2,274
Reaction score
305
Kwa niaba yangu binafsi, mgombea mwenza, timu nzima ya uongozi wa Chadema na Chama chetu tunawatakia heri ya Siku Kuu ya Eid El Fitr ndugu zetu Waislamu pote Tanzania wanaposherehekea kumalizika kwa mfungu wa mwezi Mtukufu wa Ramadhani. Tunawatakieni nyote furaha, amani, na upendo katika siku hii tukufu ya kumalizika kwa mfungo huu. Eid Mubarak!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom