Kutoka Mbagala rangi tatu kwenda Mikocheni B

Kutoka Mbagala rangi tatu kwenda Mikocheni B

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Posts
13,113
Reaction score
12,137
Habari Wakuu?

Mimi ni mgeni wa jiji hili la Dar es salama Natokea Mbekenyera -Lindi, Naombeni maelekezo ya kufika Mikocheni B nikitokea Mbagala rangi tatu.

........Natakiwa nipande gari za wapi na nishuke kituo gani ili niweze kufika kanisa la Mlima wa Moto.

Asanteni.
IMG-20191016-WA0019.jpg
 
Ahahahah..wewe panda gar za mbagara - kawe shuka kituo kinaitwa B au mikochen B hivyo hivyo nauli ni 750/= tuuu.Pale kuna boda wanaweza kukupeleka kweny upepo
 
Ahahahah..wewe panda gar za mbagara - kawe shuka kituo kinaitwa B au mikochen B hivyo hivyo nauli ni 750/= tuuu.Pale kuna boda wanaweza kukupeleka kweny upepo
B ni mbali, ashuke njia panda ya Cocacola, au Clauds, akishuka Kuna njia ya vumbi upande huohuo wa kushoto hapo kituoni, anyoshe nayo moja kwa moja itamfikisha Kanisani.
 
B ni mbali, ashuke njia panda ya Cocacola, au Clauds, akishuka Kuna njia ya vumbi upande huohuo wa kushoto hapo kituoni, anyoshe nayo moja kwa moja itamfikisha Kanisani.
Hakuna haja ya kupanda gari , Jumapili mapema atabebwa na upepo wa kisulisuli. Yeye aoneshe nia tu atajaliwa hitaji lake.
 
Ukipata jiko tuambie Kama ni upepo WA kisulisuli
 
Back
Top Bottom