Kutoka maktaba

Kutoka maktaba

comte

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Posts
9,014
Reaction score
6,834
1589391041952.png
 
Kitu 6 buttons hiko. Kila kaumu na mtume wake lakini.
 
Naona mwamba wa katikati kapiga six button moja matata sana.
Juu kapiga miwani kama ya mwamba wa filamu za kivita Rambo a.k.a Silvester Stallone.

Sema huyo fundi aliye shona suti natamani nimhakiki vyeti vyake vya kozi ya ushonaji.
Anafaa kabisa kupewa kesi ya jinai ya kughushi nyaraka.
 
Aliye shona koti la mheshimiwa mwenye bahasha hawezi kufa njaa akifungua ofisi ya ushonaji pale Sinza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom