Kutoka Arusha; Polisi Arusha washiriki mikutano ya CHADEMA

Kutoka Arusha; Polisi Arusha washiriki mikutano ya CHADEMA

Mkuu ya Kaya, niyajitaidi kukuwekea picha za huyo mgombea udiwani tiketi ya ccm pindi niipatabo. maana jana nimezunguka kata nzima ya Sombetini na karibu gari yangu iishe mafuta lakini sijaona ni wapi ccm wanafanyia kampeni zao.

Ila kuna habari nimezipata kuwa ccm wanafanya kampeni zao usiku kwa kuwafuata watu majumbani mwao na kuomba kura ,wakiulizwa ni kwanini msifanya kampeni hazarani kama chadema? wao hujitetea kwa kusema watu wanatuzomea na ndio maana tumeamua kutumia hii mbinu.

Hapo kwenye Red, hii habari bado naifanyia kazi maana habari zilizopo hapa Arusha (zisizo rasmi) zinasema huyo mgombea udiwani kupitia tiketi ya ccm alishawai kubaka mwanafunzi wa shule ya msingi aliyokuwa anafundisha
huko nyuma.

Mkuu Edward hapo kwenye red nimeipenda.

Nikutakie siku njema ila ukiweza utupe up dates za kutosha.
 
"Ndugu wakigombana chukua jembe ukalime"

hii kauli ya wahenga imetimia Arusha jana katika viwanja vya Mbauda pale polisi walipokuwa wametanda kwenye mkutano wa kampeni za udiwani Chadema huku wakipiga story na kusalimiana na wananchi bila hofu na shaka yoyote.

Furaha iliongezeka zaidi pale alipopanda jukwani kada maarufu wa Chadema Bw. Bush aliposema Baada ya adui yao Mh. Nchimbi aliekuwa waziri wa mambo ya ndani kupigwa Chini sasa Chadema na Polisi ni marafiki.

View attachment 133308View attachment 133309View attachment 133311View attachment 133312
Polisi ni kama NYUKI, kama hujawachokoza hawana shida na wewe, sasa mngetaka kujua mziki wao, mngeanza ule ujinga wenu wa kuwarushia mawe.
 
Back
Top Bottom