Kutoka Arusha: Mbowe ajibu tuhuma za ZITTO

Kutoka Arusha: Mbowe ajibu tuhuma za ZITTO

Status
Not open for further replies.
Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama

Kweli unawashwa
 
Katika hali ambayo haikutalajiwa na wengi mwandishi wa
Radio Arusha 94.8 FM alikuwa akimhoji mbowe dhidi ya yeye kukimbia POlice
mara mwandishi kaanza kuchomeka tuhuma dhidi ya mwanachama wake/ kiongozi mwenzake ZITTO

Mwandishi; Mheshimiwa leo katika magazeti ya leo mwanachama wako zitto anahusishwa na kuivuruga NCCR
je hili lina ukweli gani?

Mbowe: Sijapata taarifa hizo kwani mpka sasa magazeti yaliyoandika sijayapata

Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama

Mwandishi: NA wewe hapo nyuma vyombo vya habri virikutuhumu kwa kumuhujumu mwanachama mwenzako zitto
je hili lina ukweli wowote?

Mbowe: Sijawai kuhujumu mwanachama yeyote, Sisi tunajenga chama

Source radio arusha 94.8 fm

Mytake: GOGORO KUBWA LINAKUJA CHADEMA AMBALO HALIJAWAI KUTOKEA

Huna hoja hadi unukuu Arusha 94.8 fm. Mbona hutuelezi mgogoro wako tukusaidie?
 
Haya ushaingiza cku kwa kuwajibika vyema hapa jamvin.
Nenda kwa maboss wako ukapokee vijicent vyako.
Hiv nyie midume mizima na akili zenu na pu**u 2 mtatumika mpaka lin??
Au ni jidume la cameroon nin?
 
Katika hali ambayo haikutalajiwa na wengi mwandishi wa
Radio Arusha 94.8 FM alikuwa akimhoji mbowe dhidi ya yeye kukimbia POlice
mara mwandishi kaanza kuchomeka tuhuma dhidi ya mwanachama wake/ kiongozi mwenzake ZITTO

Mwandishi; Mheshimiwa leo katika magazeti ya leo mwanachama wako zitto anahusishwa na kuivuruga NCCR
je hili lina ukweli gani?

Mbowe: Sijapata taarifa hizo kwani mpka sasa magazeti yaliyoandika sijayapata

Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama

Mwandishi: NA wewe hapo nyuma vyombo vya habri virikutuhumu kwa kumuhujumu mwanachama mwenzako zitto
je hili lina ukweli wowote?

Mbowe: Sijawai kuhujumu mwanachama yeyote, Sisi tunajenga chama

Source radio arusha 94.8 fm

Mytake: GOGORO KUBWA LINAKUJA CHADEMA AMBALO HALIJAWAI KUTOKEA
Fasafa za CHADEMA hazitaruhusu gogoro hilo unaloliombea ndugu yangu... Yes kuna huzuni na fadhaa kidogo ila kamwe hakuna hicho unachoombea, mtamaliza magamba yote mtoe na mifupa ndio mje kuona mnachodhamiria kiwe
 
Mböna hakuna chachu yoyote inayoashilia mgogoro?tufafanulie tukuelewe
 
Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama


kati ya aliyohojiwa wewe umeshika hapo tu? sasa hapa kuna mgogoro? wewe ni mtu wa ajabu kweli
 
Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama

Kupeng'e, nini kilichopo kati ya Wassira na Pius Msekwa.
 
Mwandishi: Je Zitto kama kiongozi wa chadema, ndo atakuwa anaivuruga NCCR kutumia rungu la chadema?

Mbowe: Mambo ya zitto na NCCR na kafulila ni ya kwao wenyewe sio ya chama

Avatar yako nzuri,sijui kama na wewe ni mzuri kihivyo,na masaburi yakoje?
 
Wewe unayoiona ni migogoro ya Chadema tu, Migogoro ya ccm inayotarajiwa kukisamabatisha chama vipande vipande huoni? Una avatar nzuri lakini mawazo ya kijinga.
ahhaaaaaaaaaaaaa dah! umeua bendi
 
Ndugu wanaJF na Chadema naomba ufafanuzi wenu zaidi kuhusu hili.Kwa upande wangu na nilishasema tena huko nyuma wakati Zitto anataka uenyekiti Chadema.Zitto anatumiwa bila kujua, kiukweli Zitto hana uwezo wa kuongoza chama kama M/Kiti sembuse Urais ila anajidanganya kwa kupata sifa kupitia Chadema nje ya chadema hana lolote na atoke aone.Mimi binafsi ninaona kuwa kwa Zitto ni za mwizi arobaini kwani ni kati ya walioihujumu Chadema 2010 kwa kuvujisha siri za chama.Chadema shirikianeni na wote wenye ukweli juu ya nyendo za gamba hili ndani ya chadema ili liondoke kwa aibu.Naomba maoni yenu nitasema mengine.
 
umeboa kabisa hivi huja wahi hata kutunga hadithi??
 
we nakufananisha na mwanamke aliyeolewa na ma bwana wawili siku zote huwa haeleweki.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom