Kutoa kichapo


Niezzle

Niezzle

Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
3
Niezzle

Niezzle

Member
Joined Jan 26, 2011
19 0 3
mwanaume kumpiga mpenzi/mke wake ni kitendo cha udhaifu na sihafiki nacho kabisa....
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Uhhhh haya mambo bado yapo tena kupigana mangumi na mateke
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
mwanaume kumpiga mpenzi/mke wake ni kitendo cha udhaifu na sihafiki nacho kabisa....
Nakuunga mkono kwa sana tu, wanaume dizain hii ni ubabe,ushamba na kutokujiamin tu ndio kunawasumbua na wengi wao tabia hii wanaendanayo mapaka wanazeeka! ni tabia mbaya sana.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
Nakuunga mkono kwa sana tu, wanaume dizain hii ni ubabe,ushamba na kutokujiamin tu ndio kunawasumbua na wengi wao tabia hii wanaendanayo mapaka wanazeeka! ni tabia mbaya sana.
Naunga mkono hoja kwa 100%,ila angalizo ni kwamba na nyie wanawake wa siku hizi ni lazima muwe na sifa na haiba ya kike,...ni jirani yangu mke wake anapenda mabif na kumfokea mumewe mbele za watu(ana tabia za kibabe),..mumewe akimwambia aache na anyamaze_anakuja juu 'ebu nipige kama wewe ni mwanaume'...sasa kwa mazingira hayo unaweza fanya lolote bila kukusudia,...ila tabia ya kupigana ni hovyo sana
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhhhhhhh
zama hizi kweliiiiiiii
ngumi, mateke na makofi juu!!!!!!!!!!
sijuiiiiiiiiiii
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
wachokozi kweli hawaa


Naunga mkono hoja kwa 100%,ila angalizo ni kwamba na nyie wanawake wa siku hizi ni lazima muwe na sifa na haiba ya kike,...ni jirani yangu mke wake anapenda mabif na kumfokea mumewe mbele za watu(ana tabia za kibabe),..mumewe akimwambia aache na anyamaze_anakuja juu 'ebu nipige kama wewe ni mwanaume'...sasa kwa mazingira hayo unaweza fanya lolote bila kukusudia,...ila tabia ya kupigana ni hovyo sana
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
tatizo adabu hamna
heshima ndo kabisaa
halafu uchokozi ndo balaa

Nakuunga mkono kwa sana tu, wanaume dizain hii ni ubabe,ushamba na kutokujiamin tu ndio kunawasumbua na wengi wao tabia hii wanaendanayo mapaka wanazeeka! ni tabia mbaya sana.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
jamani mambo haya bado yapo tena kutwa mara 3 !!!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Naunga mkono hoja kwa 100%,ila angalizo ni kwamba na nyie wanawake wa siku hizi ni lazima muwe na sifa na haiba ya kike,...ni jirani yangu mke wake anapenda mabif na kumfokea mumewe mbele za watu(ana tabia za kibabe),..mumewe akimwambia aache na anyamaze_anakuja juu 'ebu nipige kama wewe ni mwanaume'...sasa kwa mazingira hayo unaweza fanya lolote bila kukusudia,...ila tabia ya kupigana ni hovyo sana
Ni sawa IGWE ila kuna namna za kueleweshana mambo sio lzm kudundana jamani,amsubiri wakati hana hasira amwonye na kumweleza anachofanya sio kizuri ataelewa tu,na hatakuwa hivyo tena!
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
mwanaume kumpiga mpenzi/mke wake ni kitendo cha udhaifu na sihafiki nacho kabisa....
fafanua bwana kumpa kichapo mpenz/mke wako ni mwanaume kutojiamini pale unapomaanisha kumpiga na pia unaweza kumaanisha kwamba mwanaume anampa kichapo mkewe kama haki ya ndoa asipompa kichapo si atachapwa na houseboy au mlinzi au jirani ndo mana watoto wa mtaa mmoja wanafanana hujiulizi why?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
domestic violence ni mbaya sana,midume kibao nayo inabondwa na wake zao,sema tu wanafunikia aibu ndo mana hawaendi kushtaki kwa wazazi kama wanawake.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Kwanza mwanamme anaempiga mwanamke mie wala simuoni mwanamme,namuona kama mwanamke mwenzangu,sababu mwanamke ni sawa na mama yako sawa na dada yako au mwanao vp umpige mtoto wa mwenzio kama mtumwa, halafu huoni haya usiku unamvua chupi? yani duh mie siwezi yani siku yakupigwa ndio talaka yenyewe hio hio loh.......
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
Kwanza mwanamme anaempiga mwanamke mie wala simuoni mwanamme,namuona kama mwanamke mwenzangu,sababu mwanamke ni sawa na mama yako sawa na dada yako au mwanao vp umpige mtoto wa mwenzio kama mtumwa, halafu huoni haya usiku unamvua chupi? yani duh mie siwezi yani siku yakupigwa ndio talaka yenyewe hio hio loh.......
aiseeeeeeeeeee!
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
38
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 38 0
Ni sehemu ndogo sana ya wanaume wanaopiga wake zao...! Si huwa inasemwa hapa kuwa ni kabila moja wanaofanya hivyo????
Ila seriously speaking, hii tabia inaila jamii vibaya mno, juzijuzi nilisimuliwa na familia moja kuhusu mchumba wa binti yao ambaye amempiga mara kadhaa na mara 2 kati ya hizo ilikuwa mbaya hadi binti kuzimia!! Ajabu binti bado kang'ang'ania anaendelea naye! Kwa hiyo siyo waume za watu tu...hata wachumba pia wanadundana!!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Nira yangu ni laini...
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
msigeneralise issue................hakuna jibu la pamoja la ugomvi wa wanandoa bana!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Sio kitendo kizuri, mtaharibu reception za wapenzi wenu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
haya tumekusikia
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
Nakuunga mkono kwa sana tu, wanaume dizain hii ni ubabe,ushamba na kutokujiamin tu ndio kunawasumbua na wengi wao tabia hii wanaendanayo mapaka wanazeeka! ni tabia mbaya sana.
Anaanzaje kunichapa? Nahisi siku hiyo atakumbuka vifo vya nabii wote kwa kuhesabu 1 by 1.
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,370