Kutoa harufu mbaya puani

Kinnsasa1

Member
Jun 3, 2017
30
95
Wajameni kuna hili tatizo lakutoa harufu puani
Nina rafiki yangu nashindwa kumueleza kutokana na ukaribu nilionao nayeye hakika ukiakaa karibu nae anatoa harufu mbaya puani nashidwa kulewa tatizo nn, kama kunaayejua tatizo linasababishwa nann na tiba nn tujuzane jameni, ahsante
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Wajameni kuna hili tatizo lakutoa harufu puani
Nina rafiki yangu nashindwa kumueleza kutokana na ukaribu nilionao nayeye hakika ukiakaa karibu nae anatoa harufu mbaya puani nashidwa kulewa tatizo nn, kama kunaayejua tatizo linasababishwa nann na tiba nn tujuzane jameni, ahsante
Huwa anakupumulia? Kama unashindwa kumueleza, ukishapewa hapa jibu utawezaje kufikisha ujumbe?
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,979
2,000
Wajameni kuna hili tatizo lakutoa harufu puani
Nina rafiki yangu nashindwa kumueleza kutokana na ukaribu nilionao nayeye hakika ukiakaa karibu nae anatoa harufu mbaya puani nashidwa kulewa tatizo nn, kama kunaayejua tatizo linasababishwa nann na tiba nn tujuzane jameni, ahsante
Angalia tu usije ukawa umekengeuka tu na pengine hiyo harufu inatiririka na kuserereka kutoka katika mfumo wake wa Toilet ya Mwilini Kwake na Wewe ukadhani inatokea Puani.
 

cyhper_kyrpton

Senior Member
Jun 30, 2015
138
195
Wajameni kuna hili tatizo lakutoa harufu puani
Nina rafiki yangu nashindwa kumueleza kutokana na ukaribu nilionao nayeye hakika ukiakaa karibu nae anatoa harufu mbaya puani nashidwa kulewa tatizo nn, kama kunaayejua tatizo linasababishwa nann na tiba nn tujuzane jameni, ahsante
Inategemea kama anamafua halafu mara nyingi anayavuta ndani na amekuwa nayo mda mrefu saa nyingine inaleta harufu mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom