Kutoa harufu mbaya kwenye makende | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa harufu mbaya kwenye makende

Discussion in 'JF Doctor' started by kijembe, May 2, 2012.

  1. k

    kijembe Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Jamani wana jamii kuna mtu hapa kila baada ya kuoga kama baada ya nusu saa ananuka mapumbu na kutoa ukoko kwenye pumbu nini tatzo?
     
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,966
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Huyo atakuwa ana infection kali sana bila shaka ni fungus. Mshauri awahi sana kupata matibabu, kama ni fungi itakuwa kwenye stage mbaya sana.
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,136
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huyo mtu utakuwa wewe mwenyewe,umejuaje hiyo harufu au umeonaje huo ukoko au we ndo mambo ya Bakhresa kitu cha koni?
     
  4. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 899
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    heheheheh....pole sana,ni fungus hizo
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,455
    Likes Received: 28,294
    Trophy Points: 280
    This is funny.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,872
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Si kila ukijuacho kimekutokea wewe, kuna vingine vingine unavijuwa kwa kuelezwa, kuona au kusoma sehemu mbalimbali. Kwa mfano, wote tunajuwa kuwa gari likikugonga unaweza ukafa... NANI KATI YETU ALISHAWAHI KUGONGWA NA GARI NA AKAFA...??
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eczema/dermatitis, fungal infection? wahi hospitali.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Lol! Sasa kama ni mwenza wako ungesema ili tukushauri. Umejuaje harufu inatoka hapo? Kama unaweza kumuambia may be hajifuti vizuri na hajisafishi na face towel (madodoki ya kichina hayasaidii, cotton is the best), na kama anawashwa ama ana mabaka yasiyoisha anaweza kuhitaji daktari wa ngozi.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    hehehe huyu inabidi achunguze majirani zake tu, nazani washamloga. Yaani kama makende yanatoa unga sasa bakhresa atoe nini?
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,491
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Powder!!!
     
  11. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole zake awahi hospital maana kama ni fungus ni noma sana
     
  12. Emasaku

    Emasaku Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nafikiri omo au foma gold inaweza kumsaidia kumaliza hiyo harufu!!!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,558
    Likes Received: 14,969
    Trophy Points: 280
    wewe utakuwa unavaa manguo mengi na huogi mara kwa mara na hunnyoi...
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    h ha ha... klorokwini unadhani haiwezi kumsaidia kupunguza huo unga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135


    mkuu Vinci kuwa honest, wewe ushawahi kuskia kende linatoa unga? iyo harufu si ishu sana lakini unga? khaa! uskute kumbe samtaimu kule kwa mama ntilie tunakula chapati za unga wa makende.
    Balaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,763
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Viva JF!
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,446
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa kasoma Pugu nini? kuna kale kaugonjwa kao kanaitwa .....
     
Loading...