Kutishiana kuachana kila wakati

Kutishiana kuachana kila wakati

Jitahidi usifanye matendo ya kumuudhi mwenzio, kuna muda mwingine watu huwa wanaona bora kulikimbilia pengo kuliko kuendelea kugugumia na jino bovu
Hili ni wazo na ushauri bora katika swala hilo.
Lakini ninapopenda kuzungumzia Mimi ndoa za zina hii zinakuwa hazichapevuka na kukomaa kwani kwa watu mliojitayarisha na mkaamua kwa dhati kuoana jambo la kutishana haliwezi kuwepo.
Lakini pia ndoa za kutishana tishana hatimaye huvunjika sababu muhimili wa ndoa hizo huwa si imara kutokana mazingira hayo ya ugomvi na kutamkiana maneno makali.
 
Hili ni wazo na ushauri bora katika swala hilo.
Lakini ninapopenda kuzungumzia Mimi ndoa za zina hii zinakuwa hazichapevuka na kukomaa kwani kwa watu mliojitayarisha na mkaamua kwa dhati kuoana jambo la kutishana haliwezi kuwepo.
Lakini pia ndoa za kutishana tishana hatimaye huvunjika sababu muhimili wa ndoa hizo huwa si imara kutokana mazingira hayo ya ugomvi na kutamkiana maneno makali.
Ni kweli usemalo,muda wote katika mahusiano yenu yatatawaliwa na kutishana na kwa bahati mbaya sana moyo huchoka vitisho na hatimaye unayemtishia anaweza kufanya kweli
 
Hii inatokana na kuwa na maudhi ya kujirudia rudia,jitahidi unapofanya kosa au kama umemkera mwenzio usilirudie tena,na hii mara nyingi hutokea pale kosa linapojirudia katika kipindi kifupi...
 
nilikuaga na tabia hiyo asee nilipata mdada kiboko yangu (alinkomesha)

nilimtishia kujamba kumbe nina uharo nikahara kabisa

kumfata kumwambia turudiane akaniambia nikigeuka huwa sirudi nyuma

Aseee nilikua ndo nshakolea na mimi alinkomesha sio kidogo

Tangu siku hiyo ile tabia siiifanyi ntaropoka yote ila sithubutu kukwambia tuachane

saivi nimebadilika nishakua kidogo nina afadhali

nimebaki na kasoro ya kununa nuna na kuzira ka mpiga ramli
 
overwhelmed responsibilities ndugu yangu, acha tu ni mchaka mchaka
Pole sana..ila maisha hayajawahi kua slow kila siku mchaka mchaka so relax andtake your time to live not to work. Maisha yapo hivi kila siku
 
Mwengine hana mtu mwingine wala nini....ni hasira tu inakuwaga ...inasababisha mtu anatoa maamuzi kama hayo...na vile vile mtu mpk anatoa maneno km hayo bs kuna sbb tu ..kama si amekuchoka ,ana mtu mwngne au lah ww mwnyw ni kizungumkuti basi...ndo mapnz yetu haya ya siku hz itbd tuyazoee tu
 
hivi kuna aliyewahi kupitia hili!
unakua na mwanaume au mwanamke ambaye mkigombana kidogo tu anakutushia kuanzia leo mi na wewe basi
mara nitambue kama mzazi mwenzio tu kuanzia leo
hivi hii inaashiria nini
baada ya muda mfupi anaomba msamaha na kukanusha kauli yake
Bado anaendelea kukutishia?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bado anaendelea kukutishia?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu,
Watu kama hao ni upungufu Fulani wa maumbile kwamba mafikara yao hayaendi mbali kila kitu duniani wanaona rahisi tu. Wanapoona walivyofikiri sivyo ndio wanajirudi.
Hii inategemea upande wa pili ukoje kama ni thabit mtu kama huyo sio wa kuishi naye siku akisema basi unamwambia basi kwenda na ukawe mzazi mwenza inatosha.
Akajijutie mwenyewe sababu mazoea yana taabu atajuta tu awe mwanaume awe mwanaume.
 
Back
Top Bottom