Elly official
JF-Expert Member
- Sep 16, 2018
- 767
- 1,036
Heshima kwenu wana jf,
Hivi system kama ilivyo ubber ama taxfy kuitengeneza inagharibu bei gani?
Natamani specifically iwe kwa bodaboda tu kwa ajili ya mikoani na sehemu za vijijini hili ndo target market yangu.
Nimeona app ya linkee nimeipenda coz mteja unajipangoa bei
Hivi system kama ilivyo ubber ama taxfy kuitengeneza inagharibu bei gani?
Natamani specifically iwe kwa bodaboda tu kwa ajili ya mikoani na sehemu za vijijini hili ndo target market yangu.
Nimeona app ya linkee nimeipenda coz mteja unajipangoa bei