Kutema mate kwenye mkojo

kalisheshe

JF-Expert Member
Mar 19, 2020
275
500
Habari wakuu !
Sisi wanaume!
Haha ka tabia ka kutema mate kwenye mkojo nani katufundisha?
Kana maanisha Nini?
Kila nikijiuliza maana yake nakosa majibu ya kueleweka.
Najitahidi nikaache ila najikuta mulemule !
Hebu tujuzane na mwanzilishi wake Nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Depal

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
13,643
2,000
Kuna wengine tulikuwa tunaimba na kale ka wimbo.
Unakojoa, unatemea mate ulipokojolea kisha unaimba "mkojo sio wangu mkojo wa Shetani, mama angu asivimbe nyonyo avimbe Shetanii"

Ilikuwa ni imani kama imani ile "eti ukienda dukani usiku kunununua chumvi basi usiseme chumvi la sivyo utapotea kwenu wakati wa kurudi
 

Depal

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
13,643
2,000
Habari wakuu !
Sisi wanaume!
Haha ka tabia ka kutema mate kwenye mkojo nani katufundisha?
Kana maanisha Nini?
Kila nikijiuliza maana yake nakosa majibu ya kueleweka.
Najitahidi nikaache ila najikuta mulemule !
Hebu tujuzane na mwanzilishi wake Nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Na uzee huo ulionao bado unafanya hivyo? Aisee, halafu hata sikusoma Uzi 😂 me nilitiririka na title tu
 

kalisheshe

JF-Expert Member
Mar 19, 2020
275
500
Kuna wengine tulikuwa tunaimba na kale ka wimbo.
Unakojoa, unatemea mate ulipokojolea kisha unaimba "mkojo sio wangu mkojo wa Shetani, mama angu asivimbe nyonyo avimbe Shetanii"

Ilikuwa ni imani kama imani ile "eti ukienda dukani usiku kunununua chumvi basi usiseme chumvi la sivyo utapotea kwenu wakati wa kurudi
Hiyo ya chumvi nilijaribu lakini sikupotea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

okiwira

JF-Expert Member
Jul 23, 2018
1,262
2,000
Bila shaka
Kuna wengine tulikuwa tunaimba na kale ka wimbo.
Unakojoa, unatemea mate ulipokojolea kisha unaimba "mkojo sio wangu mkojo wa Shetani, mama angu asivimbe nyonyo avimbe Shetanii"

Ilikuwa ni imani kama imani ile "eti ukienda dukani usiku kunununua chumvi basi usiseme chumvi la sivyo utapotea kwenu wakati wa kurudi
Umenipita miaka lama 2
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
3,339
2,000
Kuna wengine tulikuwa tunaimba na kale ka wimbo.
Unakojoa, unatemea mate ulipokojolea kisha unaimba "mkojo sio wangu mkojo wa Shetani, mama angu asivimbe nyonyo avimbe Shetanii"

Ilikuwa ni imani kama imani ile "eti ukienda dukani usiku kunununua chumvi basi usiseme chumvi la sivyo utapotea kwenu wakati wa kurudi
Mtoto mdogo lakini una mambo ya kishirikinaa
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
23,547
2,000
Na kwa wale ambao kila wakikojoa lazima wakate uzi(pyuuuuu) hio wataalam wa hali ya hewa wanasema ni 'mvua haiwezi kunyesha bila ya radi'.

Asante kwa kunisikiliza.
 
Top Bottom