Kutanua kwa viongozi majuu

MGOGOHALISI

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,538
1,738
Huyu jamaa hapa alienda kuonmba msaada ama!!
KIWAKO.jpg
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
1,164
Mods seem to sleep on job! One might wonder how a moonshine like this sneaks into JF while other cerebral posts are denied a place inexplicably.
 

mama kubwa

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,090
7,820
aibu tupu nyerere aliyaona hayo kwa ubishi wetu tukampa sasa tunyamaze huyo ndio president wa URT.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom