Kutana na mti wenye matunda ya aina yake

Kutana na mti wenye matunda ya aina yake

exalioth

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Posts
2,395
Reaction score
4,152
.
MAGARINI.JPG
 
[emoji23][emoji23][emoji23]
Nasikia kuna jamaa mmoja ana ugonjwa wa akili ndie anaefunga hizo chupa kwenye huo mti
Si wangeukata huo mti maana siku1 ataanguka utasababisha maafa
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Si wangeukata huo mti maana siku1 ataanguka utasababisha maafa

Hapo tayari kuna imani za kiswahili juu ya huo mti sidhani kama kuna mwananchi anaewaza hata kuugusa.
 
Hili eneo nalikumbuka,kuelekea bukoba nikiwa natoka mwanza sijui ni kijiji gani ila nalikumbuka 2016
 
Back
Top Bottom