Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Una kibali cha udalali? Una nyaraka za mlipa kodi? Nyie ndio mnaoibia sekta ya nyumba nchini. Kwa vile umeweka na mawasiliano yako basi tarajia ugeni halali ndani ya siku 10. Tumedhamiria kukomesha biashara haramu kwenye ardhi na nyumba nchini.
Kodi gani?Usimtishe mtu.Wako madalali kibao wengine hata hawana uraia.Au kwa kuwa kajitangaza mtandaoni.Huku mitaani wapo kibao wana vijiwe vyao.
 
Kodi gani?Usimtishe mtu.Wako madalali kibao wengine hata hawana uraia.Au kwa kuwa kajitangaza mtandaoni.Huku mitaani wapo kibao wana vijiwe vyao.
Mkuu huyo jamaa uwivu unamsumbua unakuta anakula kwa shemeji anazani mi ni mgeni wa hizi kazi hadi kufika hapa kwa magreat thinker si bure
 
APARTMENT 4 RENT 3 IN 1 FENCE
____
LOCATION:KIMARA TEMBONI UNATEMBEA KWA MIGUU DKK 5 TOKA MOROGORO ROAD DARESSALAAM TANZANIA
__
Vyumba Viwili vya kulala kimoja kati yake ni master, sebule,jiko,dining,Tiles,Gypsum,slidewindow,LUKUYAKE,parking,pavingblocks,
___
PRICE LAKI TATU NA ELFU HAMSINI TZS (350,000 TZS) kwa mwezi mmoja +Malipo miezi 6 + malipo ya mwezi mmoja kwa @dalalibango
___
Service charge Elfu 15 TZS hadi unapata nyumba utakayoipendafrn
___
CALL
0718295182 WATSAP
0765505909

Instagram😡dalalibango
IMG-20181118-WA0018.jpg
IMG_20181118_073031_803.jpg
 
KAMA UNAHITAJI KUUZA KUNUNUA KUPANGA AU KUPANGISHA NYUMBA VIWANJA MASHAMBA FREM NA OFISI
CALL
0718295182
0765505909
 
Mkuu natafuta vyumba viwili na sebule kigamboni, kama itakuwa na choo cha kujitegemea na luku itapendeza sana ila nimetishiwa kwamba kigamboni ukiwa mgeni lazima uibiwe kwanza, yani hiyo ni lazima sasa nimejikuta nasita kidogo mkuu, na bei za huko zikoje hasa maeneo ya feri au mitaa ya karibu na kivuko hapo
 
Habari Zenu Machief! Taarifa Ni Hii...
Kwa Mahitaji Ya Vyumba ,Nyumba,
Viwanja,Mashamba,Plot,Yard, Godown/Warehouse,Ofisi ya biashara, Frem, Beach,magari (usafiri wowote) n.k sehemu Yoyote Ndani Ya Mkoa Wa Dar es salaam

Pia Kwa Mwenye Nyumba,Plot,Kiwanja, Mashamba, Beach,Magari Nk
Napokea Matangazo Na Kutangaza Bure
Asante
___
CALL
0718295182 *WATSAP*
0765505909


Nahitaji nyumba ya udongo maeneo ya Bunju A ama B na iwe na kiwanja kikubwa ili wanangu waje kunijengea hapo baadaye. Niko serious.
 
Mkuu natafuta vyumba viwili na sebule kigamboni, kama itakuwa na choo cha kujitegemea na luku itapendeza sana ila nimetishiwa kwamba kigamboni ukiwa mgeni lazima uibiwe kwanza, yani hiyo ni lazima sasa nimejikuta nasita kidogo mkuu, na bei za huko zikoje hasa maeneo ya feri au mitaa ya karibu na kivuko hapo
Hao waliosema hivyo wanakaa Kigamboni ipi
Uwizi uko kila sehemu hapa Dar hata masaki wezi wapo na ndio maana kuna kampuni za ulinzi vilevile

Kwa nyumba ya sifa hizo unapata kwa laki 3
 
BANGO JEUPE nakupenda. Halafu nitakutafuta unisaidie kupata nyumba ya kupanga.
Sio nyumba nzima, chumba na sebule master maeneo around UDSM (Ubungo, Mwenge, Mawasiliano)
Sio leo wala kesho. Nikiwa tayari nitakujulisha. I love you.
 
BANGO JEUPE nakupenda. Halafu nitakutafuta unisaidie kupata nyumba ya kupanga.
Sio nyumba nzima, chumba na sebule master maeneo around UDSM (Ubungo, Mwenge, Mawasiliano)
Sio leo wala kesho. Nikiwa tayari nitakujulisha. I love you.
Nakupenda pia MAMA DEBORA
nakusubiri muda ukifika
 
KAMA UNAHITAJI KUUZA KUNUNUA KUPANGA AU KUPANGISHA NYUMBA VIWANJA MASHAMBA FREM NA OFISI CALL
0718295182
0765505909
 
NAPANGISHA NYUMBA
CALL
0718295182 / 0765505909
Instagram @dalalibango
___
LOCATION KIMARA BUCHA UNATEMBEA DK 8 KWA MIGUU TOKA MOROGORO RD

Vyumba vitatu vya kulala kimoja kati yake ni master, jiko, sebule, dining,choo cha familia,LUKU YAKE, MAJI,Fence&packing, pavingblocks
___
LAKI 5 kwa mwezi mmoja malipo ni miezi miezi 6+ malipo ya mwezi mmoja kwa @dalalibango
___
Service charge Elfu 15 TZS hadi unapata nyumba utakayoipenda
__
IMG-20181123-WA0003.jpg
IMG-20181123-WA0007.jpg
 
KAMA UNAHITAJI KUUZA KUNUNUA KUPANGA AU KUPANGISHA NYUMBA VIWANJA MASHAMBA FREM NA OFISI
CALL 0718295182 0765505909
Instagram@dalalibango
 
NAPANGISHA NYUMBA INAYOJITEGEMEA FENCE
LOCATION KIGAMBONI MJIMWEMA KM 7 TOKA FERRY NA KM 1 TOKA LAMI

Vyumba vitatu vya kulala kimoja kati yake ni master, jiko, sebule, dining,stoo,choo cha familia,LUKU YAKE, MAJI yakeFence&packing, pavingblocks
___
LAKI 8 kwa mwezi mmoja malipo ni miezi miezi 6
__
Service charge Elfu 10
__
CALL
0718295182
0765505909
Instagram @dalalibango
IMG_20181127_094956.jpg
IMG_20181127_095217.jpg
IMG_20181127_095141.jpg
 
KAMA UNAHITAJI KUUZA KUNUNUA KUPANGA AU KUPANGISHA NYUMBA VIWANJA MASHAMBA FREM NA OFISI
CALL
0718295182
0765505909
Instagram@dalalibango
 
BANGO JEUPE nakupenda. Halafu nitakutafuta unisaidie kupata nyumba ya kupanga.
Sio nyumba nzima, chumba na sebule master maeneo around UDSM (Ubungo, Mwenge, Mawasiliano)
Sio leo wala kesho. Nikiwa tayari nitakujulisha. I love you.

Jinga na pumbavu sana wewe kumbe ndio mana unaingia kwenye matangazo yangu ya nyumba na kuanza kuponda! acha upumbavu wako ww Mama Debora wa kwenda kwenye matangazo yangu na kuniita tapeli kwa interest zako za kiutapeli! hunijui sikujui, potezea thread zangu! narudia tena weww ni mpumbavu!

Samahani dalali mwenzangu kwa kucomment hivi kwenye uzi wako ila huyo mama kanibore kwanza kuniita tapeli kwenye matangazo yangu ya nyumba! pia kila nyumba anachafua! kama anakupenda hizo ni kivyake na sio kwenye kazi zangu! ukikutana nae mkanye!
 
KAMA UNAHITAJI KUUZA KUNUNUA KUPANGA AU KUPANGISHA NYUMBA VIWANJA MASHAMBA FREM NA OFISI
CALL
0718295182
0765505909
Instagram@dalalibango
 
Back
Top Bottom