Kusoma CPA (T) kwa mikoa ambayo hamna review classes.

Kusoma CPA (T) kwa mikoa ambayo hamna review classes.

mbota

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
1,072
Reaction score
641
Wanajamii habarini za kazi?
Wakuu naombeni mnisaidie kuhusu mada tajwa hapo juu. Kwasasa nipo Singida na hamna madarasa ya kusoma CPA. Mpango wangu ni kufanya registration mwaka ujao January na kufanya mtihani mwezi wa tano na wakumi na moja mfululizo.
Nimepiaga simu bodi wamenieleza nitaanzia foundation level with exception of two subjects.

OMBI LANGU KWAKO:
Je unanishauri vitabu gani vya kuanza kusoma ili ni perfom vizuri?
Je nitumie mitandao gani kupata material mazuri ya hii professional?
Nitumie mbinu gani kuvuka mapema.

Ni hayo tu natanguliza shukrani za awali kwa ajili ya kila atakayechangia uzi huu.
AMANI KWENU.
 
Umeuliza jambo Jena! Lakini Siku hizi jf siyo jf ile ilipokuwa kisima cha maarifa! Pole sana , ingekuwa umbea page zingekuwa nyingi sana. (Binafsi sio expert upande huo)
 
Wanajamii habarini za kazi?
Wakuu naombeni mnisaidie kuhusu mada tajwa hapo juu. Kwasasa nipo Singida na hamna madarasa ya kusoma CPA. Mpango wangu ni kufanya registration mwaka ujao January na kufanya mtihani mwezi wa tano na wakumi na moja mfululizo.
Nimepiaga simu bodi wamenieleza nitaanzia foundation level with exception of two subjects.

OMBI LANGU KWAKO:
Je unanishauri vitabu gani vya kuanza kusoma ili ni perfom vizuri?
Je nitumie mitandao gani kupata material mazuri ya hii professional?
Nitumie mbinu gani kuvuka mapema.

Ni hayo tu natanguliza shukrani za awali kwa ajili ya kila atakayechangia uzi huu.
AMANI KWENU.

Umefanya vizuri kuuliza, CPA sio kitu cha masihara.
Njoo inbox nikupe in and out. Nitakueleza kadili ya uwezo wangu maana njia za kufanya vizuri sio constant kwa watu wote.
 
Umeuliza jambo Jena! Lakini Siku hizi jf siyo jf ile ilipokuwa kisima cha maarifa! Pole sana , ingekuwa umbea page zingekuwa nyingi sana. (Binafsi sio expert upande huo)
Asante mkuu nawasubiri wenye nondo.
 
Wanajamii habarini za kazi?
Wakuu naombeni mnisaidie kuhusu mada tajwa hapo juu. Kwasasa nipo Singida na hamna madarasa ya kusoma CPA. Mpango wangu ni kufanya registration mwaka ujao January na kufanya mtihani mwezi wa tano na wakumi na moja mfululizo.
Nimepiaga simu bodi wamenieleza nitaanzia foundation level with exception of two subjects.

OMBI LANGU KWAKO:
Je unanishauri vitabu gani vya kuanza kusoma ili ni perfom vizuri?
Je nitumie mitandao gani kupata material mazuri ya hii professional?
Nitumie mbinu gani kuvuka mapema.

Ni hayo tu natanguliza shukrani za awali kwa ajili ya kila atakayechangia uzi huu.
AMANI KWENU.
Hapa kwa syllabus ya sasa itabidi ujitume haswaa na uwe unafanya masomo machache tu unakuwa unaenda na masomo matatu au mawili mpk unamaliza! Kwa upande wangu nilifanya mitihani hiyo nikiwa mkoani tena kigoma,nilikuwa nawasiliana na watu walioko DSM na wanaosoma review wananitafutia notice wanaitumia nasoma mwenyewe tu kigumu mpk nilimaliza! Lkn kuna masomo ambayo kwa kweli yatakupa shida kama mgt accounting na corporate finance haya itabidi ujikane mwenyewe aisee! Lkn kikubwa ni muda tu wa wewe kujisomea
 
Hapa kwa syllabus ya sasa itabidi ujitume haswaa na uwe unafanya masomo machache tu unakuwa unaenda na masomo matatu au mawili mpk unamaliza! Kwa upande wangu nilifanya mitihani hiyo nikiwa mkoani tena kigoma,nilikuwa nawasiliana na watu walioko DSM na wanaosoma review wananitafutia notice wanaitumia nasoma mwenyewe tu kigumu mpk nilimaliza! Lkn kuna masomo ambayo kwa kweli yatakupa shida kama mgt accounting na corporate finance haya itabidi ujikane mwenyewe aisee! Lkn kikubwa ni muda tu wa wewe kujisomea
Asante mkuu management account nimeisoma mwaka wa tatu pia na corporate finance nakuelewa Sana mkuu

Kwani huwezi kusoma zaidi ya matatu mkuu ?
 
Asante mkuu management account nimeisoma mwaka wa tatu pia na corporate finance nakuelewa Sana mkuu

Kwani huwezi kusoma zaidi ya matatu mkuu ?
Unaweza kusoma vzr tu kama hauko kazini,lkn kama upo kazini ngumu sana utapoteza muda tu kusoma mengi hlf usirekodi ht moja! Uzuri syllabus ya sasa inaruhusu kusoma masomo machache machache hata moja ukifaulu una achana nalo! Kwa upande wangu sikushauri usome zaidi ya ma3 kwa pamoja,bora ungekuwa sehemu yenye review! Mgt Acc.na corporate yale kwa chuo Unadhani tu nasoma bs huwa tunapitia tu muziki upo huku bodi!
 
Wakuu habarini za Asubuhi
Nimepata exception ya business law na business and management.


Hivyo naomba kwa yeyote atakayeweza kunisaidia notes na past paper za ;

Quantitative techniques =code no. A1, Business information =Code no. A4, na
Accounting = Code no. A3.

ASANTENI [emoji122]
 
Back
Top Bottom