Kushindana na CHADEMA ni kushindana na Wakati

Kushindana na CHADEMA ni kushindana na Wakati

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,729
Reaction score
62,863
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.

 
 
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.

cha kuchekesha CCM pamoja na kuimba kila siku wana vijana eti WASIRA ndio mwamba wao ....

lichama toka 1977 lakini halina maono ya kulifanya Taifa lijitegemee

kazi kununa tu wakisemwa na Bunge la Ulaya
 
Mamluki kuondoka ni jambo jema Sana . Kwani Kuna wale walioaminiwa na Mungu na wale wanaomuamini Mungu. Chadema wameaminiwa na Mungu ndiyo maana kiongozi wake alinusurika ( Tundu lisu) . Mungu hawezi kufanya project ikaishia njiani
 
Mamluki kuondoka ni jambo jema Sana . Kwani Kuna wale walioaminiwa na Mungu na wale wanaomuamini Mungu. Chadema wameaminiwa na Mungu ndiyo maana kiongozi wake alinusurika ( Tundu lisu) . Mungu hawezi kufanya project ikaishia njiani
 
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.

Hiyo siku SI mbali,

Ni 2026.

Officially!
 
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.


majira na wakati huo ni sasa. saa ya wokovu ni sasa.!
 
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.

Umoja ni nguvu.
 
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.

Acha waendelee na fitina zao ila CDM ndio inazidi kuchanja mbuga chini ya Lissu na uzuri ufahamu miongoni mwa watanzania ni mkubwa sana
 
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.

Safari hii wamefanikiwa ,CDM isijipe moyo ,TAYARI washagawana mbao!!! Chama hakiendeshwi kwa Mihemko.
 
Nyerere aliwahi kusema "Ukiniuliza chama chenye sera Makini na watu Makini kuliko vyama vingine nitakuambia CHADEMA".

Mwaka 2019 enzi za Mwendazake niliwahi kuandika uzi unaosema "Chadema itabaki kuwa Chadema" wengi hawakunielewa, kama utakuwa na muda pitia Uzi hapo chini.

Tangu kuanzishwa kwake Chadema imepitia misukosuko mingi, Dola imetumia nguvu kubwa na mbinu nyingi kuiua lkn imeshindikana.

Dola imemtumia Msajili wa Vyama vya siasa ameshindwa.

Ilimtumia Zitto na kundi lake la kina Kitila, Kafulila wakashindwa.

Dola imewatumia COVID 19 imeshindwa.

Dola inautumia muungano wa vyama mamluki wa siasa lakini imeshindwa.

Dola ilimtuma Lowassa na Sumaye ikashindwa.

Dola ikamtumia Dr. Slaa ikashindwa.

Dola ilijaribu kutumia mbinu ya ruzuku imeshindwa.

Dola inatumia vitisho, kuua viongozi, kuwakamata kuwatesa na kuwabambikia kesi viongozi wake lkn imeshindwa.

Angalau kidogo kundi la kina Zitto lilikuwa organized kuliko hili la Mrema ambalo linaendeshwa na tamaa ya madaraka maslahi bila hoja za msingi.

Kwa sasa Chadema imekomaa imekuwa tumaini la wengi baada ya Chama cha Mapindizi kushindwa kukidhi matarajio yao kwa zaidi ya miaka 60 sasa.

Dola hamtakuja kuiua Chadema kama NCCR Mageuzi na CUF, NEVER.

Kuna siku CHADEMA itashinda uchaguzi itaongoza Dola 'Mark my Words'.

Chadema wamefanikiwa kuwapiga CCM ngumi ya 'upper-cut', ule wimbo wa CCM kuwa Chadema hakuna demokrasia na mwenyekiti kung'ang'ania madaraka iko chali sasa ni mwendo wa kuwabambikizia kesi na kuwatumia polisi kuwapiga.

Vv
 
wananchi tunataka uchaguzi wa haki na uwazi
CCM wamezoea kuiba kura
TUME YA UCHAGUZI ya mchongo hatuitaki

MABADILIKO NI YA LAZMA. HAKI NA UWAZI KATIKA UCHAGUZI NDIO MAHITAJI YA RAIA WOTE
 
Back
Top Bottom