Amani kilawila
Member
- May 16, 2021
- 14
- 16
Nini kinafanya watu (business owners) washindwe kujibu NO hasa ukiwa unaomba kazi
Ni kwamba ni wanaepusha disappointments kwa waombaji?
Matakwa ya kazi yanamuambia asijibu email zote?
Au ku test patient ya muombaji kama anaweza kuvumilia?
Au wanapenda kusumbuliwa na waombaji kwamba mbona hamjajibu ili waonekane busy.
Nini tushauri hawa Business owners kuhusu namna ya kurudisha majibu kwa waombaji
Ni kwamba ni wanaepusha disappointments kwa waombaji?
Matakwa ya kazi yanamuambia asijibu email zote?
Au ku test patient ya muombaji kama anaweza kuvumilia?
Au wanapenda kusumbuliwa na waombaji kwamba mbona hamjajibu ili waonekane busy.
Nini tushauri hawa Business owners kuhusu namna ya kurudisha majibu kwa waombaji