Red black JF-Expert Member Joined Nov 29, 2019 Posts 18,717 Reaction score 60,609 Aug 22, 2026 #1 nasemajee kusamehe ni weakness kama ni ubaya ubaya. mtu akikufanyia umafia usimuache hivi hivi dili nae kisawasawa. I'm out #Kisasi ni haki.
nasemajee kusamehe ni weakness kama ni ubaya ubaya. mtu akikufanyia umafia usimuache hivi hivi dili nae kisawasawa. I'm out #Kisasi ni haki.
G guest-1791802738 Guest Aug 22, 2026 #2 Utakuwa Huna kazi za kufanya kama Kila baya unataka kulipiza na unaichungulia jela au kifo..