Kusafirisha conterner USA TO Tanzania


R

Richard Nguma

Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
64
Points
0
R

Richard Nguma

Member
Joined Apr 29, 2011
64 0
Nahitaji kusafirisha machinery equipment kutoka USA kwenda Tanzania, kuna mtu ambaye ameshawahi kutumia usafiri wa majini kutuma vitu bongo? Ni kampuni ipi wanashiping conterner?
 
S

shilanona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Points
70
S

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 70
Inategema uko sehemu gani ya USA. Kama uko Eastern Coast, kuna jamaa wanaitwa Pacifica Marine, wanafanya hiyo kazi. Walisafirisha container letu mwezi Julya 2012 na limefika Bongo bila tabu. Ingia website yao : www.pacificacfservices.com ili upate habari.
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,196
Points
2,000
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,196 2,000
Jipange uje ma maswali ya maana ndugu? Kampuni ipi wana "shipping conterner" ndiyo sawli gani?
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Points
195
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 195
Jipange uje ma maswali ya maana ndugu? Kampuni ipi wana "shipping conterner" ndiyo sawli gani?
Umeelewa hujaelewa? Hiyo spelling haikuwa ishu wala namna ya kuuliza swali pia siyo ishu. Cha muhimu ujumbe umefika.
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,196
Points
2,000
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,196 2,000
Inategema uko sehemu gani ya USA. Kama uko Eastern Coast, kuna jamaa wanaitwa Pacifica Marine, wanafanya hiyo kazi. Walisafirisha container letu mwezi Julya 2012 na limefika Bongo bila tabu. Ingia website yao : www.pacificacfservices.com ili upate habari.

Jee, hiyo kampuni ni licensed kama Wakala na FMC (Federal Maritime Comission)?

Hilo ni jambo la msingi na muhimu sana, maana kila mtu anaweza kuanzisha "shipping company" bila kutimiza vigezo rasmi vya uwakala. Ikitokea tatizo lolote, wewe kama mteja utaingia hasara, na unaweza kutapeliwa vilevile.
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,196
Points
2,000
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,196 2,000
Umeelewa hujaelewa? Hiyo spelling haikuwa ishu wala namna ya kuuliza swali pia siyo ishu. Cha muhimu ujumbe umefika.
Kama ningeelewa ningemwomba aweke sawa swali lake?

Utaulizaje "kampuni gani yenye shipping conterner"? Pumbaaf!
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Points
195
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 195
Swali ulilouliza ni sawa na mtu mwenye kiu anataka kunywa soda, akauliza "Ni duka gani lenye soda?"

OOh kumbe umeelewa mpaka umeamua na kuitolea mfano.
Pili ni kuwa wewe umesema sehemu ya pili ya swali ungesoma post nzima ungeelewa!
Haya sasa umeelewa swali linamaanisha nini mjibu basi...!
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,196
Points
2,000
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,196 2,000
Man don't be mean
Not necessarily bro, and it's unfortunate if you choose to look at it that way. Point is you need to be more precise with what exactly it is that you want.
 
R

Richard Nguma

Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
64
Points
0
R

Richard Nguma

Member
Joined Apr 29, 2011
64 0
Umeelewa hujaelewa? Hiyo spelling haikuwa ishu wala namna ya kuuliza swali pia siyo ishu. Cha muhimu ujumbe umefika.
Asante sana kamanda nakupa 100%
Waswahili wanasema kwenye kundi la nzinge na panzi wamo, kwenye kundi la Mamba na mijuzi kafiri wamo, kenge wamo pia
 
R

Richard Nguma

Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
64
Points
0
R

Richard Nguma

Member
Joined Apr 29, 2011
64 0
Not necessarily bro, and it's unfortunate if you choose to look at it that way. Point is you need to be more precise with what exactly it is that you want.
please stop to respond my my add
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,196
Points
2,000
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,196 2,000
Asante sana kamanda nakupa 100%
Waswahili wanasema kwenye kundi la nzinge na panzi wamo, kwenye kundi la Mamba na mijuzi kafiri wamo, kenge wamo pia
Wewe unataka kusafiri na ndege kutoka huko ulipo (whatever neck-of-the woods county you happen to live in, in the USA) hadi Dar es Salaam, halafu unauliza, "kuna kampuni gani yenye ndege?" Hivi unategemea watu wakuelewe kweli?
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,153
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,153 2,000
Richard Nguma

machine equipment za aina gani?

je unaweza kupata used hand tools machines kama drill machines, grinder, circular saw, band saw, wet cut, etc genuine brands kama Bosch, Makita au Black & Decker

hizi it i a good business ... fast moving

please pm me if interested tuongee biz serious
 
Last edited by a moderator:
R

Richard Nguma

Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
64
Points
0
R

Richard Nguma

Member
Joined Apr 29, 2011
64 0
Wewe unataka kusafiri na ndege kutoka huko ulipo (whatever neck-of-the woods county you happen to live in, in the USA) hadi Dar es Salaam, halafu unauliza, "kuna kampuni gani yenye ndege?" Hivi unatege
mea watu wakuelewe kweli?[/R QUOTE]
 

Forum statistics

Threads 1,286,235
Members 494,902
Posts 30,887,931
Top