Kurudiwa kwa mechi ya Simba na Yanga, ni kanuni ipi imetumika? Kama hakuna kanuni; je kuna ulazima wa kutii maelekezo?

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,631
2,000
Natamani sana niwasikie bush lawers wa michezo waliojazana kwenye vyombo vya habari.

Je, maagizo haya si ni yale yale ya serikali kuingilia TFF?

Je, serikali imetumia kanuni ipi kuwaagiza TFF watangaze kurudiwa kwa mechi?

Kanuni za soka zinasemaje? Kwa nini msiwape Yanga point zao?

TFF ina kwenda kurudia makosa yake?

Hao viongozi wanaoongozwa na kanuni, wamekubalije kupokea maelekezo hayo bila kuyapinga wakiwa kwenye kikao?

Je, timu zikigoma kucheza mechi hiyo kwa kuwa hakuna kanuni iliyotumika kuahirisha mechi, zitakuwa zimefanya makosa yoyote?

Hawa wanaosimamia kwenye kanuni, sasa hivi siwasikii wanajadili kanuni ipi imetumika kuamuru mechi irudiwe, isipokuwa busara tu,kama matumizi ya busara ni muhimu, kwa nini yanga mnawasapoti kutoona busara hizo mapema?
 

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
11,572
2,000
Natamani sana niwasikie bush lawers wa michezo waliojazana kwenye vyombo vya habari.

Je, maagizo haya si ni yale yale ya serikali kuingilia TFF?

Je, serikali imetumia kanuni ipi kuwaagiza TFF watangaze kurudiwa kwa mechi?

Kanuni za soka zinasemaje? Kwa nini msiwape Yanga point zao?

TFF ina kwenda kurudia makosa yake?

Hao viongozi wanaoongozwa na kanuni, wamekubalije kupokea maelekezo hayo bila kuyapinga wakiwa kwenye kikao?

Je, timu zikigoma kucheza mechi hiyo kwa kuwa hakuna kanuni iliyotumika kuahirisha mechi, zitakuwa zimefanya makosa yoyote?

Hawa wanaosimamia kwenye kanuni, sasa hivi siwasikii wanajadili kanuni ipi imetumika kuamuru mechi irudiwe, isipokuwa busara tu,kama matumizi ya busara ni muhimu, kwa nini yanga mnawasapoti kutoona busara hizo mapema?
Inamaana bado Yanga mna butwaa ya kwenda mchezoni na Simba? 😄😄
 

Analyse

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
8,420
2,000
Tff wasitangaze kurudiwa kwa mechi bila kuweka wazi sababu zilizofanya isichezwe.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
15,038
2,000
Natamani sana niwasikie bush lawers wa michezo waliojazana kwenye vyombo vya habari. Je, maagizo haya si ni yale yale ya serikali kuingilia TFF? Je, serikali imetumia kanuni ipi kuwaagiza TFF watangaze kurudiwa kwa mechi? Kanuni za soka zinasemaje? Kwa nini msiwape Yanga point zao? TFF ina kwenda kurudia makosa yake? Hao viongozi wanaoongozwa na kanuni, wamekubalije kupokea maelekezo hayo bila kuyapinga wakiwa kwenye kikao? Je, timu zikigoma kucheza mechi hiyo kwa kuwa hakuna kanuni iliyotumika kuahirisha mechi, zitakuwa zimefanya makosa yoyote? Hawa wanaosimamia kwenye kanuni, sasa hivi siwasikii wanajadili kanuni ipi imetumika kuamuru mechi irudiwe, isipokuwa busara tu,kama matumizi ya busara ni muhimu, kwa nini yanga mnawasapoti kutoona busara hizo mapema?
Hao bush lawyers hapo watapongeza kwa serikali kutumia busara kufanya maamuzi. Hapo hawatazungumzia kanuni. Hapo Hawataihoji serikali kuingilia michezo
All in all, mechi imeamuliwa kuchezwa, Yanga wajipange upya kwa kutafuta kanuni itakayovunjwa ili wasicheze tena
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,649
2,000
Natamani sana niwasikie bush lawers wa michezo waliojazana kwenye vyombo vya habari.

Je, maagizo haya si ni yale yale ya serikali kuingilia TFF?

Je, serikali imetumia kanuni ipi kuwaagiza TFF watangaze kurudiwa kwa mechi?

Kanuni za soka zinasemaje? Kwa nini msiwape Yanga point zao?

TFF ina kwenda kurudia makosa yake?

Hao viongozi wanaoongozwa na kanuni, wamekubalije kupokea maelekezo hayo bila kuyapinga wakiwa kwenye kikao?

Je, timu zikigoma kucheza mechi hiyo kwa kuwa hakuna kanuni iliyotumika kuahirisha mechi, zitakuwa zimefanya makosa yoyote?

Hawa wanaosimamia kwenye kanuni, sasa hivi siwasikii wanajadili kanuni ipi imetumika kuamuru mechi irudiwe, isipokuwa busara tu,kama matumizi ya busara ni muhimu, kwa nini yanga mnawasapoti kutoona busara hizo mapema?
Hapo naona utopolo anatafuta tena upenyo wa kuingia mitini!
 

Vishu Mtata

JF-Expert Member
Dec 15, 2019
1,619
2,000
Inaonekana bado Yanga wana kaugumu kwenye hiyo ishu. Kwenye taarifa iliyotolewa inasemekana Yanga bado wana ukakasi juu ya hilo. Inavoonekana kwenye sakata hili kuna mmoja ana haki ya kupewa points mezani mwingine hana haki hiyo kulingana na kanuni zao.

Sasa kuweka mambo sawa inabidi tu mechi irudiwe kwa maagizo ya serikali. (Sijatumia sheria yoyote ni ushahidi wa kimazingira tu)

Na hiyo mechi sasa kuna uwezekano wa kupangwa kwa matokeo, ili kubalance mzani maana mwenye haki akifungwa shauri atalipeleka mbele zaidi na kuiletea shida serikali na shirikisho kama tujuavyo nguzo hizi mbili haziingiliani kimaamuzi ya soka. (utabiri wangu mechi ikirudiwa ni simba-0 na yanga -0)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom