Kuripoti mafunzo JKT kwa mujibu wa sheria

Kuripoti mafunzo JKT kwa mujibu wa sheria

B.4really

Senior Member
Joined
Jan 30, 2013
Posts
199
Reaction score
89
Habarini za asubuhi wanajf,
samahani sana wakuu naomba kwa anayejua tarehe ya kuripoti jkt kwa form six leaver wa mwaka 2015 wale wa kwa mujibu wa sheria anisaidie,
pia na post zao za vikosi maana nna wadogo zangu wamemaliza form six wananisumbua kweli kwa sababu website ya jkt inasumbua sana wakuu,natanguliza shukrani
 
Habarini za asubuhi wanajf,
samahani sana wakuu naomba kwa anayejua tarehe ya kuripoti jkt kwa form six leaver wa mwaka 2015 wale wa kwa mujibu wa sheria anisaidie,
pia na post zao za vikosi maana nna wadogo zangu wamemaliza form six wananisumbua kweli kwa sababu website ya jkt inasumbua sana wakuu,natanguliza shukrani

Poa jamaaa
 
tarehe 8 mwezi 6 kuripoti mafunzo yataanza tarehe 15 mwezi huo huo wa sita pole kwa usumbufu wa kutoona hata huku tunakumbana na changamoto kwa kambi tatu tu ndo hazifunguki
 
Serikali ifike sehemu iwahurumie wazazi ambao wengi ni maskini wakutupwa tena wa vijijini nauli za kwenda huko makambini+pesa za HESLB tumewatoa watoto wetu juzi mashuleni tena mnatuongezea gharama zingine.
 
Serikali ifike sehemu iwahurumie wazazi ambao wengi ni maskini wakutupwa tena wa vijijini nauli za kwenda huko makambini+pesa za HESLB tumewatoa watoto wetu juzi mashuleni tena mnatuongezea gharama zingine.

nani awaonee huruma.. serikali hii? . .wao wamekalia tu kusema mujibu wa sheria. .kweli hii italeta shida kwa baadhi ya wazazi maana ada tu wengine mpaka wanamaliza shule bado wanadaiwa halafu tena ishu ya nauli inakuja.
 
Mtu asipoenda nini kitatokea?
Je wale ambao hawakwenda toka imeanzishwa awamu ya pili ya JKT je wamefanywa nini.?
Napenda jua
 
Back
Top Bottom