Kurekebisha fomu ya mkopo 2016/2017


Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
512
Likes
110
Points
60
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
512 110 60
Habari za mda huu wanajamii
Naombeni msaada Wataalamu wa IT walioko humu. Jana nilijaza fomu ya bodi ya mikopo sasa kuna sehemu ya wilaya nilikosea kujaza. Badala ya kuandika wilaya ya Ngorongoro nilijikuta nimeandika wilaya ya Arusha.

Tofauti na mwaka jana, mwaka huu hakuna sehemu ya kufanya marekebisho. Nilihangaika sana lakini sioni. HESLB mwaka huu wanachofanya ni kuwa utafanya marekebisho tu kabla haujaprint. Ukisha print hakuna sehemu ya kuedit. Maana hapa ninapo ongea fomu nisha print.

Kwa Unyenyekevu mkubwa naombeni msaada kama kuna mtu alishakutana na mambo kama haya.

Mchango wa kilamoja utaheshimiwa.
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Hiyo form huwezi kuedit isipokuwa mtu au mfanyakazi wa HELSB anayeshughulikia matatizo. Kwa wewe mwombaji baada ya kusevu system haiwezi kukuruhusu kufanya changes zozote na hiyo ni kwa sababu za kiusalama.
Chakufanya nenda HELSB watakutatulia tatizo hilo.
 
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
512
Likes
110
Points
60
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
512 110 60
Hiyo form huwezi kuedit isipokuwa mtu au mfanyakazi wa HELSB anayeshughulikia matatizo. Kwa wewe mwombaji baada ya kusevu system haiwezi kukuruhusu kufanya changes zozote na hiyo ni kwa sababu za kiusalama.
Chakufanya nenda HELSB watakutatulia tatizo hilo.
Ahsante mkuu. Nipo Ngorongoro na HESLB wapo Dar ndo tatizo kufika Dar.
 
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
512
Likes
110
Points
60
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
512 110 60
Sikia, HESLB kuna namba za simu. Jaribu kuwapigia.
Hawapokei halafu kwanza wanatumia TTCL. Kama kuna mtumwenye namba yao ya simu ya kmononi naombeni
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,651
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,651 280
Hiyo hujakosea Sana,haina effect Sana ila pia lazima ifanyiwe mabadiliko.

Kuna Jamaa aliwapigia wakamwambia kuwa kama endapo utakuwa umekosea sehemu basi andika barua na uambatanishe siku unatuma hayo maombi yako ukionyesha haswa mahali ambapo kosa limefanyika. Kila kitu kitaenda vema.

Huwezi kufanya corrections zozote. Kila la kheri!

Kwa maelezo zaidi fatilia Uzi huu
HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017
 
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
512
Likes
110
Points
60
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
512 110 60
Hiyo hujakosea Sana,haina effect Sana ila pia lazima ifanyiwe mabadiliko.

Kuna Jamaa aliwapigia wakamwambia kuwa kama endapo utakuwa umekosea sehemu basi andika barua na uambatanishe siku unatuma hayo mamombi yako ukionyesha haswa mahali ambapo kosa limefanyika. Kila kitu kitaenda vema.

Huwezi kufanya corrections zozote. Kila la kheri!

Kwa maelezo zaidi fatilia Uzi huu
HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017
Ahsante mkuu. Nitaandika barua tu.
 
S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
370
Likes
219
Points
60
S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
370 219 60
jamaa fomu yangu ya mkopo imejazwa kwa peni ya blue kipengele flani kweli kwamba italeta utata
 
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
512
Likes
110
Points
60
Felix Aweda

Felix Aweda

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
512 110 60
jamaa fomu yangu ya mkopo imejazwa kwa peni ya blue kipengele flani kweli kwamba italeta utata
Mkuu suala la kalamu mwaka huu haikukaziwa mahali popote. Usitishwe na watu wa mwaka Jana.
 
J

jamc mt

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
17
Likes
4
Points
5
J

jamc mt

Member
Joined Jul 5, 2016
17 4 5
Ni kuandika barua tu hapo kuna jamaa yangu kakosea namba ya mtihan ameambiwa aandike barua
 
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
297
Likes
116
Points
60
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
297 116 60
Andika barua na uonyeshe makosa yako alf ambatanisha kwenye form kisha zitume
 
Giver2020

Giver2020

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
49
Likes
15
Points
15
Age
32
Giver2020

Giver2020

Member
Joined Jun 7, 2016
49 15 15
Mimi form yang ktk kipengele cha shule uliyo soma o_level imeniandikia new school ila namba niliyo fanyiga mtihani imekuja kama kawaida sasa nilipo mwambia aliye ni Downloadia hiyo form kaniambia Eti labda shule hiyo wanaitambua hivo na akasema kama ingekuwa imekosewa basi nomber isinge kuja wala jina. Wana jf hivi hili tatizo nifanyeje? Msaada
 
Steve junior

Steve junior

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
257
Likes
117
Points
60
Steve junior

Steve junior

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
257 117 60
mi pia nilishawahi kupata tatizo kama hilo, cha kufanya wapigie simu uwaeleze, usikate tamaa we pig tu watapokea
 
mchumi boy

mchumi boy

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
72
Likes
30
Points
25
Age
34
mchumi boy

mchumi boy

Member
Joined Jun 4, 2016
72 30 25
Hvi wadau no city gani vya kua navyo wakati WA kujaza fomu online bodi ya mikopo na namba ya fomu six ya mtihani mwaka huu inahitajika
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843